กำหนดยืนยันเข้าร่วมวันนัดพบVI

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

เอาเป็นว่าอย่างนี้ละกันนะครับ ผมได้คุยกับเฮียmonแล้วว่าน่าจะเจอกันวันอาทิตย์ที่ 25 พค. นี้ เลยยากได้จำนวนคนที่ยืนยันว่าจะไปภายในวันพุธหน้าด้วยนะครับผมจะได้ทราบจำนวนคนและจะได้จองที่ได้ ส่วนสถานที่คงจะเป็นในกรุงเทพฯแล้วจะยืนยันอีกทีนะครับ ทั้งนี้ผมขอรบกวนใครที่ยืนยันว่าจะไปช่วยทิ้งเบอร์โทรติดต่อไว้ให้ด้วยนะครับ หากมีข้อสงสัยหรือเสนอแนะโทรหาผมได้ที่เบอร์01-701-1190
ภาพประจำตัวสมาชิก
Meeja
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

1 เสียง ยืนยันว่าไปครับผม
สถานที่ผมว่าให้เป็นใจกลางเมืองหน่อย แถวๆ สยาม
ทุกคนจะได้ไปสะดวกครับ
พอดีผมก็ไม่ค่อยรู้จักร้านอาหารเท่าไร
แต่คิดว่าถ้าเป็นร้านใน World Trade Center
น่าจะเงียบๆ ดี และมีที่จอดรถ

เบอร์โทรของผม เดี๋ยวผมโทรไปหาคุณ Genie อีกทีครับ

ด้วยความเคารพ
someOne

โพสต์ที่ 3

ไปด้วยคนอีก 1 เสียงครับผม
แต่ว่าอ่านแล้วงงๆ ครับ เป็นวันพุธ หรือ วันอาทิตย์กันแน่อ่ะคับ
ส่วนเรื่องเบอร์โทรศัพท์ ไม่ค่อยอยากให้เลยครับ แต่ไว้ใจคนในห้องนี้ครับ
0-1295-9392

ปล. ต้องเตรียมกะตังค์ไปเท่าไหร่คับเนี่ย จะได้เตรียมถูก :lol:

From someOne
--------------------
Knowledge Access Investment
genie

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณคุณsomeoneนะครับที่ให้ความไว้เนื้อเชื่อใจ ที่งงๆจะอธิบายให้ฟังครับ คือวันนัดเจอเป็นวันอาทิตย์ครับ แต่อยากได้การconfirmภายในวันพุธจะได้เตรียมการถูกครับ
Focus

โพสต์ที่ 5

ผมขอร่วมด้วยครับ 01-5673322
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 6

sure! ไปแน่ กำหนดที่เลยเหอะ
zynetic

โพสต์ที่ 7

ไปแน่ค่ะ แต่ขอเป็นเวลากลางวันจะได้มั้ยคะนี่ ถ้าเจอกันแถวๆสยามได้จะเป็นพระคุณมากที่สุดเลยค่าาาาาา เพราะว่าจะต้องไปจากต่างจังหวัด แล้วต้องกลับตอนกลางคืน

เบอร์ติดต่อ 09-6699395ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Financial Architect: Intermediate level
genie

โพสต์ที่ 8

สถานที่และเวลาที่จะมานัดเจอกันคือร้านอาหารบัว ปากซอยคอนแวนต์ หากมาด้วยBTSลงที่สถานนีศาลาแดงนะครับ ส่วนเวลาก็เป็น 11.30น. ส่วนใครที่สนใจรบกวนทิ้งเบอร์โทรศัพท์ติดต่อไว้ให้ด้วยนะครับ หรือหากไม่สะดวกโพสกรุณาส่งมาทางemailที่[email protected]ก็ได้นะครับ เพื่อผมจะได้จองจำนวนที่ได้ถูก
KaiFah

โพสต์ที่ 9

คุณ genie ครับ ผมกะเพื่อนอีกคน คุณ Pee จะไปร่วมแจมด้วย ช่วยจองเผื่อ 2 ที่ครับ ขอบคุณ
genie

โพสต์ที่ 10

ยินดีครับคุณkhaifarหรือใครอยากพาครอบครัวมาด้วยก็ยินดีนะครับ แต่ยังไงรบกวนส่งเบอร์ติดต่อมาให้ผมด้วยนะครับเพราะผมจะต้องจองที่ และขอแถมอีกเรื่องหากใครมีคำถามที่กระทู้ตอบไม่เข้าใจหรือมีข้อสงสัยใดๆเกี่ยวกับการลงทุนสามารถส่วปัญหามาทางemailของผมก่อนได้นะครับ เราจะได้เตรียมข้อมูลสำหรับตอบคำถามได้อย่างละเอียด งานนี้ไม่ว่ามือเก่ามือใหม่ไม่มีเกี่ยงนะครับ แล้วอย่าลืมวันพรุ่งนี้วันจองวันสุดท้ายแล้วนะครับ
finstold

โพสต์ที่ 11

คุณ genie ครับ ผมเพิ่งสมัครสมาชิก thaivalueinvertor สนใจ อยากร่วม jam ด้วย ตกลงเป็นอาทิตย์ที่ 25 พค. นี้ 11.30 นี้นะครับ.
nuayza

ผมไปไม่ได้

โพสต์ที่ 12

:shock: งานนี้สำหรับ value investor ทุกท่านไม่ควรพลาดครับ
ใครพลาดผมว่าน่าเสียดายครับ คนแถวหน้าทั้งนั้นครับที่มางานนี้
ท่านสามารถหาความรู้ได้เต็มที่ครับ ทุกเรื่องที่ท่านคาใจ
แต่ผมขอตัวครับ ไปไม่ได้ติดธุระสำคัญ ยอมรับว่าเสียดายครับ
แต่ก็จะรอครั้งที่ 2 ครับ ผมว่ามีแน่และคนจะเยอะกว่าครั้งแรกอีก
:cry: ผมไปไม่ได้จริงๆนะ
Meeja

โพสต์ที่ 13

เหมือนจะไปกันทุกคนเลยแฮะที่ Post ไว้
ดีจริงๆ

ไม่เหมือนนัดเพื่อน
ล่มทุกที

เอ้อ

ล็อคหัวข้อ