หุ้น stecon

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
เพ็ญเดือนสิบสอง
ผู้ติดตาม: 0

หุ้น stecon

โพสต์ที่ 1

อยากทราบจังว่าทำไมหุ้น stecon ไม่ขึ้นเอา ๆ เหมือนเพื่อนร่วมก๊วน....บ้่างเลย ไม่ทราบเพราะอะไรคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา1
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

หุ้น stecon

โพสต์ที่ 2

:P ตอบอย่างนี้คุณเจ๋งจะว่าไงน๊า

กำลังเก็บของ
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

หุ้น stecon

โพสต์ที่ 3

ไม่ขึ้นจริงอะเปล่า งั้นเมื่อไรขึ้น ซื้อเลย

ใจจริงก็อยากจะเปิดนะ ธุรกิจรับสร้างบ้าน

แต่พอดี ยึดหลักท่านวอเรน มามากไปหน่อย

ก็เลยคิดว่า เป็นผู้ถือหุ้นสบายกว่า

ถ้าบ้านดี ฟันธงไปเลย stecon ดีแน่นอน

ล้าน หนึ่ง เปอร์เซ็นต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
คัดท้าย
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้น stecon

โพสต์ที่ 4

ใจเย็นๆครับ ถ้าพี่เจ๋งบอกว่า STECON พื้นฐานดีละก็

อีกไม่นานครับ เชื่อสัญชาติญาณ VS อย่างคัดท้ายเถอะ ชนแนวรับใหญ่แล้วครับ ถ้าเจ้ามือไม่โหดร้ายเกินไปละก็ Up .. แน่ๆ เด้ออ แต่อย่างเลวร้ายก็กดลงไปที่ 16.xx ครับ ไม่น่าขี้เหร่กว่านั้นแล้วละครับ

รูปภาพ
ล็อคหัวข้อ