ทำไมในอดีต TCB ถึงไป 3 ลิ่งได้ ใคร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

ทำไมในอดีต TCB ถึงไป 3 ลิ่งได้ ใคร

Post no. 1

ไม่ได้ขายตอนนั้น ย้อนเวลาได้ อยากขายหรือไม่

และอยากถามว่า ตอนที่ขึ้น 3 ลิ่งตอนนั้น เป็นอย่างไร มีข่าวอะไรหรือไม่

ผมจำไม่ได้ เพราะไม่ได้ซื้อ

อยากเรียนรู้อดีต
Neng
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Post no. 2

ขายไปแถวๆ 30 บาทครับ ทุน 98 บาทก่อนแตกพาร์ ถ้าจำไม่ผิดก่อนนั้นมีข่าวลงทุนที่อียิปต์กับที่จีนครับต้องถามพี่ๆท่านอื่นที่ถือเยอะๆครับ น่าจะมีข้อมูลมากกว่าและลึกกว่าผม ที่ตัดสินใจขายเพราะราคาหุ้นมันเกิน :shock: จุดขาย. :shock: .
ปัจจุบันก็...ก็ยังถือครับ..ปริมาณเท่าเดิมก่อนขายครับ
ล็อคหัวข้อ