เป็นวีไอ ได้อะไรมากกว่าที่คิด ภาคสอง ไล่แจกต่อเนื่อง.....

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

เป็นวีไอ ได้อะไรมากกว่าที่คิด ภาคสอง ไล่แจกต่อเนื่อง.....

Post no. 1

ก็ไม่รู้เหมือนกันว่า
ทำไมโอซีซีแจกบัตรนวดหน้าเด้งฟรีด้วยเครื่องสำอาง acsiene
มาให้ตั้ง ๘ ใบ ทั้งๆที่ถือหุ้นแค่ ๓ ชื่อ
เข้าใจว่า คงจะให้ผู้ถือหุ้นช่วยประชาสัมพันธ์สินค้า
หรือไม่ก็ ต้องการให้เกิดกระบวนการอัฐยายซื้อขนมยาย ฮาๆๆๆ

ผมดูๆแล้ว ยังไงนวดหน้าเด้งไม่ทันวันหมดอายุบัตรแน่ๆ
(หมดอายุใช้บัตรฟรี ๓๐ มิถุนายน)
ก็เลยขอเอามาไล่แจกอีก ๔ ใบก็แล้วกันนะครับ
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

เล่นกันง่ายๆ ก็แล้วกัน
ผมจะส่งบัตรฟรี ๔ ใบไปให้คุณซีเค
ตามที่อยู่ที่เคยให้ไว้คือ
5/107...........????

ใครโอนเงินค่ามีตติ้งทีวีไอเป็นคนที่

๙๙....๑๑๙.....๑๒๙.....๑๓๙

จะได้บัตรนวดหน้าเด้งฟรีที่ศูนย์ฯของ acsiene
ที่ชั้นสอง สยามดิสคัฟเวอรี่
ส่วนวิธีการส่งบัตรที่ไล่แจก
จะให้คุณซีเคหาวิธีเอาเอง
:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

Post no. 2

:)

ได้เลยครับ ขอบคุณสำหรับของรางวัลครับ

ต้องเพิ่มหัวข้อกระทู้เป็น

"จองงานสัมนา ได้อะไรมากกว่าที่คิด ... ลุ้นหน้าเด้งฟ้าผ่า รีบอ่านด่วน"
คลายเครียด

Post no. 3

ส่งไปแล้วครับ ทางอีเอ็มเอส
ผู้พันซิกกี้ นำไปให้คนใกล้ตัวนวดหน้าเด้งได้
ในกรณีที่มีคนร่วมสัมนาไม่ถึง ๑๓๙ คน
ภาพประจำตัวสมาชิก
Eak71
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Post no. 4

เฮียคลายเครียดครับ แล้วถ้าหน้าเเห้งไม่มีนํ้าไม่มีนวล เพราะขาดทุนหุนตก :evil: เฮียพอจะมีบัตรอะไรแจกบ้างครับ 8) หน้าไม่เด้งก็ได้ครับแต่อย่าขาดทุนก็แล้วกัน 8) :mrgreen:
ฅนนอกกะลา&ตาสว่าง
Jeng
ผู้ติดตาม: 32

Post no. 5

อืม อย่างงี้กล้วยทอดก็ได้ซิ อิอิ
ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 37

Post no. 6

:mrgreen: ปีนี้เฮียคลายเครียดรวยหุ้น

แจกทุกอย่างที่ขวางมือ

ผมก็ได้รับแจกจากเฮียมาเหมือนกัน
ทั้งชุดยารักษษบาดแผล+ยาฆ่าเชื้อ
(สงสัยรู้ว่าจะตกรถขึ้นรถแบบมีตั๋วไปขาเดียวไม่มีตั๋วกลับ)
แถมรูปแสตมป์พระ ให้ไว้ดูแล้วปลง
(อนิจจังไม่เที่ยงมนุษย์ทุกตนต้องเป็นไปตามกรรม)
แบ๊งค์นายหลงราชินี สวยๆให้ไว้เป็นก้นถุง
(ไม่กล้าใช้เลยนอนอยู่ก้นถุง)

กราบขอบคุณเฮียบคลายเครียดมาด้วยครับ
dingding

Post no. 7

คนได้รับบัตรแล้ว ขอมาเชียร์ด้วยค่ะ :P
lekapuk

Post no. 8

ได้รับบัตรแล้วเหมือนกันค่ะ :D :D :D

รู้สึกว่าคุณกล้วยทอดจะเป็นคนที่ 99 นะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ :D :D :wink:
lek
moo
ผู้ติดตาม: 2

Post no. 9

วิ ดีอย่างนี้นี่เอง
คลายเครียด

Post no. 10

ฮาๆๆๆๆ รวยหุ้นที่ไหนคุณปรัชญา
รวยของแจกฟรีมากกว่า
ก็เลยเอามาเทคโปรฟิท ดีกว่ารอคัทลอสตอนหมดอายุ
เอ พูดเรื่องบัตรหน้าเด้ง หรือวอร์แรนท์กันแน่

บัตรนวดหน้าแห้ง รอขอจากคุณปรัชญาดูครับ
ได้ข่าววงในมาว่า
มีบัตรส่วนลดห้าสิบเปอร์เซนต์ของสถานนวด...เด้งแถวบ้าน
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
กล้วยทอด

Post no. 11

ขอบคุณค่ะคุณ คค
(พี่เจ๋ง และหลังไมค์คุณ CK)
ของฟรี กล้วยทอดชอบค่ะ
ใช้บริการแล้วขอหน้าเด้งจริงๆ นะคะ

เย้ๆๆ เพิ่งรู้ว่ามีกติกานี้
:B :B :B
ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 37

Post no. 12

คลายเครียด เขียน:ฮาๆๆๆๆ รวยหุ้นที่ไหนคุณปรัชญา
รวยของแจกฟรีมากกว่า
ก็เลยเอามาเทคโปรฟิท ดีกว่ารอคัทลอสตอนหมดอายุ
เอ พูดเรื่องบัตรหน้าเด้ง หรือวอร์แรนท์กันแน่

บัตรนวดหน้าแห้ง รอขอจากคุณปรัชญาดูครับ
ได้ข่าววงในมาว่า
มีบัตรส่วนลดห้าสิบเปอร์เซนต์ของสถานนวด...เด้งแถวบ้าน
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
นวดเด้งแถวหน้าบ้าน หุหุ
ผบ.ทบ สั่งเด็ดขาด
บัตรขาดตัว(แผลที่หัวตัวต่างหาก)
หมดอายุ ต้องนิมนต์หลวงพ่อมาสวดต่ออายุกัน แห่ะๆ
คัทลอสหมดอายุไปนานกว่าสิบปีแล้วครับ
CK

Post no. 13

ได้รับบัตรหน้าเด้งแล้วครับทั้งหมด 4 ใบ ขอบคุณจ่าเคลี่ที่ช่วยสร้างสีสรรให้
กับงานสัมนา
คลายเครียด

Post no. 14

ผู้พันซิกกี้
เอาเครื่องฟอกอากาศไปเป็นรางวัลอีกซักอย่างไหม
แต่แจกเฉพาะตัวเครื่องนะ
ส่วนหัวน้ำหอม ผมขอเก็บไว้เอง
:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:
CK

Post no. 15

เครื่องฟอกอากาศด้วยน้ำแบบ hi-tect สุดยอดที่ใช้ในโรงพยาบาลชั้นนำรึเปล่าครับ

:)
moo
ผู้ติดตาม: 2

Post no. 16

อุ๊บ... เฮียคัดลอสแล้ว :wink:
คลายเครียด

Post no. 17

เทคโปรฟิทมากกว่าครับ
เก็บเอาไว้ เห็นตำตาทุกวัน
ก็เป็นอันตรายต่อสุขภาพจิต
ผมเดินผ่านบู๊ธในห้าง
ของเครื่องที่ว่าฟอกอากาศทีไร
เกิดอาการคันปากยิบๆ ฮาๆๆๆ
ล็อคหัวข้อ