งานสัมมนาไทยแวลูอินเวสเตอร์:ทีเด็ดรวยหุ้นหมื่นล้าน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
lekapuk
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

งานสัมมนาไทยแวลูอินเวสเตอร์:ทีเด็ดรวยหุ้นหมื่นล้าน

โพสต์ที่ 31

โอนเงินไปให้แล้วนะค่ะ พร้อมกับ FAX สลิปแล้วก็บัตรนักศึกษาไปพร้อมกันด้วย
:D :D :D
lek
lychee
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 32

ขอแจมด้วย 1 ที่ครับ แล้วจะโอนให้วันอังคารครับ

lychee
nanchan

โพสต์ที่ 33

ขอจอก่อน 1ที่ขั้นต่ำ
พฤหัสหน้าโอนนะครับ
สามัญชน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 49

โพสต์ที่ 34

:lol: :lol: :lol: :lol:

ลูกอิสาน wrote
ใจอยากจะไปแน่นอนครับ แต่ตัวคงไปไม่ได้
เพราะแม่ยายไม่ยอมมาดูแลลูกให้
คราวที่ไปประชุม ก็ได้คุณแม่ดูให้ครับ
อืม..ลูกอิสานผู้เก่งกาจ วิเคราะห์ได้เฉียบคม วิสัยทัศน์กว้างไกล แต่แพ้ทางแม่ยาย :rofl:
กล้วยทอด

โพสต์ที่ 35

nanchan เขียน:ขอจองก่อน 1ที่ขั้นต่ำ
พฤหัสหน้าโอนนะครับ
lychee เขียน:ขอแจมด้วย 1 ที่ครับ แล้วจะโอนให้วันอังคารครับ

lychee
เห็นงานมีตั้งแต่เช้า จรดเย็น
ก็หวังว่าวิทยากรที่สละเวลามา
คงไม่เน้นแนวเครียดกับวิชาการมากนะคะ
นั่งนานๆ ทีไร (ตั้งแต่สมัยเรียน) ชอบหลับสัปหงกค่ะ

พี่นัน พี่ลิ้นจี่ พี่โจ๊ก พี่ต..คัดท้าย คุณ Big ไปใช่ไหมคะ
กล้วยทอดขอตามไปฟังด้วยคนค่ะ
จองไว้ 2 ที่ ให้ตัวเองกับน้อง
โอนสตางค์ให้วันอังคารหน้าค่ะ
ลูกอิสาน
ผู้ติดตาม: 922

โพสต์ที่ 36

บัตรของผม มีเพื่อนสมาชิกขอใช้สิทธ์แล้วนะครับ
ผมจะโอนเงินวันอังคาร และจะแจ้งชื่อสมาชิกไปให้ครับ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
iscssn

โพสต์ที่ 37

ของจองด้วยคนครับ(1 ที่) เดี๋ยวจะโอนเงินไปวันศุกร์
Basic

โพสต์ที่ 38

มีที่จอดรถบริการหรือเปล่าครับ แล้วต้องเสียค่าจอดหรือเปล่า
unione

โพสต์ที่ 39

ถ้าโอนเงินผ่าน e-banking จะต้องส่งหลักฐานยังงัยครับ พอดีขัดสนเรื่องส่ง FAX
jaychou

โพสต์ที่ 40

คุณ kachamas ฝากมาตอบเรื่องจอดรถครับ
ขอโทษครับ เข้ามาตอบช้าไปนิด เรื่องที่จอดรถได้สอบถามกับทางตึกฐานฯแล้ว เค้าแจ้งว่าวันเสาร์ไม่มีปัญหาครับ มีที่จอดรถเพียงพอ เนื่องจากออฟฟิสส่วนใหญ่หยุดครับ ก็สามารถจอดรถที่ลานจอดรถตึกฐานฯได้เลยครับ และนำบัตรมาแสตมป์ที่หน้างานครับ
Jeng
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 41

โค้ด: เลือกทั้งหมด

ถ้าโอนเงินผ่าน e-banking จะต้องส่งหลักฐานยังงัยครับ พอดีขัดสนเรื่องส่ง FAX
ไม่ทราบเหมือนกัน ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป อยากให้ช่วยฝากเงินเข้าทางแบงค์ หรือไม่ก็โอนทาง ATM ครับ

ในธุรกิจที่ผมทำเคยได้รับโอนจาก e-banking มีหลักฐานอีเมลล์มาชัดเจน แต่ในที่สุด เงินไม่ได้รับครับ รู้สึกเป็นของธนาคารกสิกรไทย

ส่วนเรื่อง FAX ถ้าหาไม่ได้จริงๆ เอางี้ ให้เก็บสลิปไว้มาแสดงในวันงาน โดยโทรมาแจ้งผมก่อนนะ 01-6241227 นพสิทธิ์ เพื่อที่ผมจะได้ทำการลงทะเบียนให้ก่อน เพราะกำลังจะเต็มแล้ว
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 42

วิเคราะห์ตามปัจจัยพื้นกระทู้แล้ว
ขอฟันธงว่า จะมีเงินเหลือปรับปรุงเวป
ประมาณห้าหมื่นบาทครับ
:D :D :D :D :D
CK
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 43

:D :D :D :D
sitti

โพสต์ที่ 44

ไปด้วยคนครับ จะได้ถือโอกาสไปเที่ยวทะเลด้วยเลย(เกี่ยวไรเนี่ย) แต่ตั้งใจไปฟังวิทยากรมากวาครับ รอมาตั้งนานแล้วครับ
owen

ขอแจมด้วย 1 ที่ครับ

โพสต์ที่ 45

ขอแจมด้วย 1 ที่ครับ โอนให้วันนี้แล้วครับ ตอนบ่าย
ราคาคือสิ่งที่เราจ่าย แต่มูลค่าคือสิ่งที่เราได้รับ
lychee

โพสต์ที่ 46

lychee เขียน:ขอแจมด้วย 1 ที่ครับ แล้วจะโอนให้วันอังคารครับ

lychee
โอนไปแล้วนะครับ 1000 บาท วันที่ 24/5 เวลา 14.56.17
unione

โพสต์ที่ 47

ผมจอง 1 ที่ครับ จะโอนตังค์ภายในวันศุกร์ ส่วนเรื่อง FAX เดี๋ยวจะลองพยายามก่อน พอดีทำงานอยู่ต่างจังหวัดครับ ถ้าหาไม่ได้ จะโทรแจ้งให้ทราบครับ
yoyo
ผู้ติดตาม: 171

โพสต์ที่ 48

เดี๋ยวจะโอนไปจองอีก 1 ที่ครับ ... คาดว่าวันพรุ่งนี้ไม่ก็วันอาทิตย์..
ชวนเพื่อนไปอีก 1 คนครับ
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
เอก

ไปด้วยครับ ดีใจจังที่จัดงานวันเสาร์

โพสต์ที่ 49

ผมว่าราคานี้ไม่แพงครับ เพราะว่าได้ความรู้เอาไปทำเงินได้มากกว่านี้มากนะครับ ผมจะโอนเงินไปวันจันทร์ที่ 30/05/05 ครับ
ผมไปสัมมนาครั้งสุดท้ายเมื่อ 2 ปีที่แล้วรู้สึกได้ประโยชน์มาก ดีใจที่จัดอีกครับ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
man

โพสต์ที่ 50

รอๆๆๆๆๆด้วยจ้ะ

เพิ่งจัดตารางเวลาได้ ขอไปสัมนาด้วยคนนะ

จองไว้ก่อนกลัวที่เต็ม

เดี่ยวไปโอนเงินแล้วจาแฟ็กซ์ไปนะจ๊ะ
vudhipong

โพสต์ที่ 51

โอนให้แล้วครับ เมื่อ 27 May 2005 20:48pm Amount 1,000.02
จะแฟกซ์ใบโอนให้วันจันทร์นี้ครับ

Vudhipong
yoyo
ผู้ติดตาม: 171

โพสต์ที่ 52

ผมโอนไปให้วันนี้ 2 คนนะครับ
Fax ไปให้เรียบร้อยแล้ว มี
1. ธีมนัส เกียรติเดชปัญญา
2. ภัทรียา สิริรัตน์ชูวงศ์
ครับ :P
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
i_nam

โพสต์ที่ 53

โอนให้แล้ว ครับ

ยอด 1,000.67 บาท

วันที่ 29/05/05 เวลา 11.05 น.

จะแฟกซ์ใบโอนให้วันจันทร์ ครับ

:mrgreen:
Kao
ผู้ติดตาม: 24

โพสต์ที่ 54

โอนผ่านทางATMครับ จำนวน 1,000.01 บาท
วันที่ 29/05/05 เวลา 14:51
พรุ่งนี้จะFAX slip ATM ไปให้ครับ
"Price is what you pay. Value is what you get."
Tiger

โพสต์ที่ 55

โอนผ่าน ATM จาก SCB วันที่30/5/48 ครับ
ยอด 1000.08 แฟกไปแล้วครับ
ต้องเรียนรู้ให้ได้
Li .. Zhi .. Ren
Jeng
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 56

up