กรณีที่ P/E = 0 เกิดจากอะไรได้บ้าง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กรณีที่ P/E = 0 เกิดจากอะไรได้บ้าง

Post no. 1

ผมเพิ่งเจอ P/E = 0 เช่น BAFS, Traf ช่วยอธิบายหน่อยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 56

Post no. 2

สองตัวนี้ เพิ่งเข้าตลาด
มนตรี นิพิฐวิทยา
Verified User
ผู้ติดตาม: 5

Post no. 3

เอแต่BAFเข้ามานานแล้วนะครับพี่ ทำไมยังไม่มีข้อมูล?
บุคคลทั่วไป
ผู้ติดตาม: 0

Post no. 4

:oops:
ขอโทษครับเพิ่งหัดเริ่มลงทุน อยากทราบว่า ตอน TRAF นั้น IPO ราคาเท่าไหร่ครับ
ล็อคหัวข้อ