ไม่เสียแรงที่อดทนถือตู้เซฟกับkkk วันนี้ขึ้นทั้งคู่เลยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
tunpao
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ไม่เสียแรงที่อดทนถือตู้เซฟกับkkk วันนี้ขึ้นทั้งคู่เลยครับ

โพสต์ที่ 1

เกือบถอดใจขายไปเข้าหุ้นตัวที่เด้งดึ๋งดั๋งแล้วสิ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 2

Ku Klux Klan?

ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับเฮียคลายเครียดด้วยครับ
พอร์ตน่าจะนิวไฮไปอีกครั้งแล้ว

และคุณนักดูดาวรองประธานด้วยครับ
นักดูดาว
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ วันนี้มี biglot เสียด้วยสิ ผลประกอบการณ์กำไรก็เพิ่มนิดหน่อย ไม่ควรจะเอามากล่าวให้เปลื่องเนื้อที่ครับ
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 4

เพิ่ิ่มแค่นิดหน่อยต้องเชียร์ขาย หุหุ
นักดูดาว
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

รายใหญ่คงอารมณ์เสีย รอตั้งนานกำไรเพิ่มแค่บาทห้าสิบ
ขายไปแล้ว เกือบสองล้านหุ้นครับ
พรุ่งนี้รายย่อยคงขายกันกระหน่ำ
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณคำอวยพรของคุณซีเคครับ
ยอมรับว่าพอร์ตของผมมีแนวโน้มจะทำเรคคอร์ดไฮ
เพราะ
safe jct pb "ผลประกอบการทำนิวไฮ"
ส่วนที่ผิดหวังบ้างก็คือ sst ครับ
กำไรปกติลดลง แต่ได้กำไรเงินชดเชยค่าเวรคืนที่ดิน
ก็เลยกลายเป็น 2 บาทต่อหุ้น

ดูงบของ safe แบบคร่าวๆ
ผมว่า ผู้ดูแลพอร์ตการลงทุนของบริษัท
เข้าขั้นเซียนเหยียบเมฆ
สามารถทำกำไรจากเงินลงทุนได้เพิ่มตั้ง ห้าสิบล้านบาท
หรือว่า วอเรน บุฟเฟ่ต์แบบไทยๆ
กำลังจะปรากฏโฉมออกมาแล้ว ฮาๆๆ
ล็อคหัวข้อ