พวกหุ้นที่เป็นเศษจะซื้อขายได้ที่ไหนอย่างไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ek_tt
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พวกหุ้นที่เป็นเศษจะซื้อขายได้ที่ไหนอย่างไรครับ

โพสต์ที่ 1

มี pttar เหลืออยู่ 207 หุ้น เจ้าเศษ 7 หุ้นนี่จะขายได้ที่ไหนอย่างไรครับ

ขายผ่านโบรกไปได้เลยหรือเปล่า? รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ
KriangL
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 2

ลองเคาะขายดูครับ บางโบรกทำได้ครับ ของผมใช้กิมเอ็งทำผ่านเว็บได้ครับ แต่เวลาเคาะซื้อขายเศษหุ้นต้องเคาะตอนที่ตลาดเปิดแล้วครับ
Radio
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 3

ผมเคยมี True 4 หุ้น บอกโบรคเลยเขาขายให้ในกระดานเศษหุ้น แต่ราคา
จะต่ำกว่าในกระดานหลัก
ek_tt
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับผม
โพสต์โพสต์