ถามคุนckครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ยศกร
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ในคอมของผมเฉพาะเวบนี้เวลาทุกจุดทั้งโพสต์ล่าสุด เวลาของทุกคนที่โพสต์ถามตอบจะเป็นวันที่ 31/05/03 (วันที่ผมสมัคร)แก้ไงดีครับ หรือลองสมัครใหม่ไปเลย คุนgenei ให้ถามคุน ckครับ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

รบกวนพี่ CK ด้วยนะครับ เรื่องนี้ผมจนปัญญาจริงๆ :(
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 3

แปลกมากครับ ลองเช็คดูเวลาในเครื่องคุณยศกรว่าตรงไหม และ time zone เป็น Bangkok, Hanoi Jakarta รึเปล่า

ผมว่ามันไม่น่าจะเป็นได้นะครับ เพราะเวลาที่แสดงจะสร้างมาจาก server โดยตรง ที่อาจเป็นได้คือ IE ส่งเวลาที่ผิดไปที่ server อันนี้ไม่แน่ใจครับ
ยศกร

โพสต์ที่ 4

ในtaladhoon.comก็ดีนนะครับ ตรงที่สมัครtvi.com timezone date format ควรใส่อย่างไงครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 5

ต้องเป็น GMT +0700 ครับ ส่วนในเครื่องควรจะเป็น GMT +0700 หรือ Bangkok, Hanoi, Jakarta เหมือนกัน

อันนี้ผมไม่แนใจนะครับ อาจจะเป็นไปได้ว่าตอนลงทะเบียน server ลงเวลาของคุณยศกรผิด เลยทำให้รวน ที่แปลกคือของคนอื่นไม่เป็นครับ

ผมไม่ค่อยสันทัด PHP เท่าไหร่ code ของ webboard นี้ก็ไม่เคยเห็น เลยไม่สามารถช่วยได้ครับ ขออภัยครับ
ยศกร

โพสต์ที่ 6

ตรงเวลาปัจจุบันและเวลาที่ใช้ล่าสุดเป็น31/05/03หมดเลยครับ
ล็อคหัวข้อ