โพสต์ 31พค03

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ยศกร
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ทุกหัวข้อเวลาเดียวกันหมดแล้วจะรู้เวลาโพสต์จริงจากทางไหนได้ครับ น่าจะมีหัวข้อกระทู้เรียงกันจะได้ดูและเลือกอ่านได้ง่าย ถ้าตั้งใจแบบนี้ก็ขออภัยครับ หรือผมเข้าไม่เป็น วานสอนด้วยครับ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ผมไม่ค่อยเข้าใจคำถามของคุณนะครับ แต่ว่าเวลาก็ไม่ได้เหมือนกันหมดนิครับ เพียงแต่เราเรียงจากกระทู้ที่มีการตอบล่าสุดจะขึ้นมาเป็นอันดับแรก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Meeja

โพสต์ที่ 3

คุณยศกรคงหมายถึงว่าน่าจะมีของดังนี้น่ะครับพี่ Genie
1. Running No. ของกระทู้เรียงไปเรื่อยๆ เป็น Reference
2. วันเวลาที่ตั้งกระทู้จะได้รู้ว่ากระทู้ไหนตั้งก่อนตั้งหลังน่ะครับ

ส่วนกระทู้ที่ Post ล่าสุดจะขึ้นก่อน คงเป็นนโยบายที่นี่และเปลี่ยนแปลงไม่ได้น่ะครับ
ยศกร

โพสต์ที่ 4

ตรงข้อความบรรทัดแรกของทั้งคนตั้งกระทู้และคนตอบจะบอกว่าโพสต์31พค03 ทุกคนทําให้ตัดสินใจไม่ถูกเวลาครับ
ยศกร

โพสต์ที่ 5

คุณgenniถ้าอ่านไม่เข้าใจบอกเบอร์โทรผมจะโทรหา
ล็อคหัวข้อ