อยากเรียนการวิเคราะห์งบการเงินหาเรียนได้ที่ไหน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
amsittichai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากเรียนการวิเคราะห์งบการเงินหาเรียนได้ที่ไหน

โพสต์ที่ 1

อยากเรียนการวิเคราะห์งบการเงินหาเรียนได้ที่ไหน และเมื่อไหร่จะมีจัดอีกครับ หรือใครพอที่จะมีที่แนะนำช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
prateepd

โพสต์ที่ 2

พี่มล เลิกจัดแล้วครับ  ต้องหาหนังสืออ่านเอง รู้สึกว่ามีหลายเล่มเหมือนกัน :)
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

เอาอย่างนี้สิครับ ซื้อหนังสือมาอ่านก่อน ไม่เข้าใจประเด็นไหนโพสมาถาม เดี๋ยวจะช่วยตอบครับ  :wink:
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 4

ที่ศุนย์หนังสือจุฬา มี ซีดีสอน แบบเบสิค

รูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพ

ดูก่อนอ่านหนังสือ น่าจะทำให้อ่านแล้วเข้าใจง่ายขึ้น
thaitrade

โพสต์ที่ 5

คุณมนบอกเปิดสอน 3 รอบ เบื่อแล้ว....
บอกว่าจัดคราวหน้าคุยเรื่องลกลวงงบการเงินดีกว่า
:)
(ผมเรียนบัญชีเบื้องต้นเป็นรุ่นสุดท้ายพอดี อิอิ)
harry

โพสต์ที่ 6

เพิ่งเห็นว่ามีซีดีแบบนี้ด้วย

จะลองแว้บไปดู ถ้าน่าสนใจ จะซื้อมาลองดู

แล้วจะมาให้ความเห็นครับ
Expecto Patronum!!!!!!
ล็อคหัวข้อ