20ปี thai vi ดูย้อนหลัง สำหรับ บัตร on-site ได้ทางไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
น้องโจ๊ก
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

20ปี thai vi ดูย้อนหลัง สำหรับ บัตร on-site ได้ทางไหนครับ

โพสต์ที่ 1

ลองไล่หาดูแล้วไม่เห็นช่องทางดูครับ รบกวนพี่ๆที่ทราบด้วยครับ
A06820

Re: 20ปี thai vi ดูย้อนหลัง สำหรับ บัตร on-site ได้ทางไหนครับ

โพสต์ที่ 2

ถาม Zipevent ไป เค้าแจ้งมาว่าคาดว่าเริ่มดูได้วันที่ 23 สิงหาคม เป็นต้นไป โดยจะมีการส่งอีเมล์แจ้งอีกครั้งครับ
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

Re: 20ปี thai vi ดูย้อนหลัง สำหรับ บัตร on-site ได้ทางไหนครับ

โพสต์ที่ 3

ทาง Zip event ส่งให้ดูย้อนหลังแล้วครับ
ได้เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
แต่จะว่างดูอีกหรือไม่ อันนี้คือคำถามใหญ่เลย ณ เวลานี้

ปล ไม่มีใครทำสรุปให้อ่านเลยละรอบนี้
:)
โพสต์โพสต์