อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ

การลงทุนต่างประเทศ / การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า
Post Reply
popstar
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ

Posts by popstar » Fri Jan 19, 2018 11:22 pm

อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ที่เติมน้ำมันเครื่องบิน ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ

Post Reply