มีบริษัทพลังงานทางเลือกไหน กำลังมีปัญหาไม่สามารถขายไฟได้บ้าง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
CR[t]
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

มีบริษัทพลังงานทางเลือกไหน กำลังมีปัญหาไม่สามารถขายไฟได้บ้าง

โพสต์ที่ 1

รบกวนพี่น้องๆ หน่อยครับ ไม่รู้ว่ามีมีบริษัทพลังงานทางเลือกไหน กำลังมีปัญหาไม่สามารถขายไฟได้บ้างครับ
มีแนวทางที่อยากจะเอาอุปกรณ์ที่ต้องใช้ไฟฟ้าเยอะไปสูบไฟฟ้าตรงกับฟาร์มเลยอ่ะครับ

ใครมีข้อมูลรบกวนแชร์หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
Someone’s sitting in the shade today because someone planted a tree a long time ago - Warren Buffett
โพสต์โพสต์