ถ้าไม่มีโอกาสได้ไปงาน thaivi 60ปีในวันพรุ่งนี้แต่อยากได้หนัง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
thian
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

ถ้าไม่มีโอกาสได้ไปงาน thaivi 60ปีในวันพรุ่งนี้แต่อยากได้หนัง

โพสต์ที่ 1

อยากได้หนังสือมากค่ะ แต่ไม่มีโอกาสได้ไปร่วมงานค่ะ
Thai VI Meeting
ผู้ติดตาม: 0

Re: ถ้าไม่มีโอกาสได้ไปงาน thaivi 60ปีในวันพรุ่งนี้แต่อยากได้

โพสต์ที่ 2

ทางสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย) ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจหนังสือที่ระลึก 60 ปี ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร

หลังจบงานฯ จะมีการสรุปและแจ้งรายละเอียดการจำหน่ายอีกครั้งครับ

โปรดติดตามข่าวสารผ่านทางกระทู้ใน Value Investing นี้นะครับ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศไทย)
ก่อตั้งขึ้นด้วยความร่วมแรงร่วมใจของสมาชิกและเป็นองค์กรไม่แสวงหากำไร
รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย จะนำไปทำสาธารณะประโยชน์
pakapong_u
ผู้ติดตาม: 397

Re: ถ้าไม่มีโอกาสได้ไปงาน thaivi 60ปีในวันพรุ่งนี้แต่อยากได้

โพสต์ที่ 3

รออยู่นะครับ แต่ไปซื้อที่งานไม่ได้ใช่ไหมครับ ถ้าไม่ได้ลงทะเบียนไว้ก่อน
โพสต์โพสต์