How to download opp day?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
บินหลา
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

How to download opp day?

โพสต์ที่ 1

ผมอยากทราบการ download opp day หรือการ save file ไว้ครับ ลอง search Google แล้ว แต่ไม่มีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rocker
ผู้ติดตาม: 247

Re: How to download opp day?

โพสต์ที่ 2

Download จาก Youtube ได้ครับ โดยการ copy html address ของ opp day ที่เราชม แล้ว paste ใน www.keepvid.com แล้ว กด save format ที่ตัองการ ครับ
Saiko
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

แล้วเรามาสมารถเอามาลงในไอแพดได้ไหมครับ ในไอแพดมีแอปอะไรเล่นวิดีโอประเภทนี้ได้ไหมครับ
"ตัวพี่ชอบกินผัดเผ็ด พี่ชอบกินเห็ดผัดตับ"
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rocker
ผู้ติดตาม: 247

โพสต์ที่ 4

Saiko เขียน:แล้วเรามาสมารถเอามาลงในไอแพดได้ไหมครับ ในไอแพดมีแอปอะไรเล่นวิดีโอประเภทนี้ได้ไหมครับ

ได้สิครับ drag เข้า video ใน itune แล้ว sync ครับ มันจะแปลง format ให้เรียบร้อย
pariyakh
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ผมไม่สามารถ download ได้ครับ เหมือนว่า silverlight จะโหลดไม่ได้นะครับ หรือผมทำอะไรผิดไปหรือเปล่า??
You get what you pay for
บินหลา
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 6

บางบริษัทไม่มีใน youtube ครับ แล้วเราเอา file silver light ไป upload ใน youtube ได้ไงครับ
โพสต์โพสต์