รายชื่อแบ่งกลุ่มอบรม รุ่น 3

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Thai VI Seminar
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: รายชื่อแบ่งกลุ่มอบรม รุ่น 3

โพสต์ที่ 31

วันเรียนวันแรกคือวันเสาร์ที่จะถึงนี้ ทีมงานจะเริ่มให้ลงทะเบียนตั้งแต่ 8.15 น.ครับ
ขอให้ผู้เข้าอบรมลงทะเบียนด้วยการแสดงบัตรประชาชน (ต้องตรงกับชื่อที่แจ้งไว้)
พร้อมตรวจสอบตัวสะกดเพื่อความถูกต้องในการจัดทำวุฒิบัตรครับ

ในวันแรก ควรไปถึงไม่เกิน 8.40 น. นะครับ เพื่อจะได้นำเอกสารไปพลิกๆดู
และทำความรู้จักกับเพื่อนๆ ส่วนวันต่อๆไป ขอความร่วมมือให้มาตรงเวลาครับ
Thai VI Seminar
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: รายชื่อแบ่งกลุ่มอบรม รุ่น 3

โพสต์ที่ 32

วันเสาร์และวันอาทิตย์นี้เรียนที่ชั้นใต้ดิน ห้อง silver นะครับ
pui_gp
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

อยากรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านแล้วครับ
สามหนุ่ม
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 34

Thai VI Seminar เขียน:ได้ pm ไปหาทุกคนในกลุ่ม makro ว่าเปลี่ยนเป็น cpall แล้วครับ
สรุปคือเหมือนทำทั้ง makro และ cpall ครับ
รบกวนแชร์ได้ไหมครับ หลังจากอบรมแล้ว จะได้รู้แนวทางการคำนวนราคา ครับ