อยาก เช่า/ซื้อต่อ วิถีเซียนหุ้นมูลค่า Value Way

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
nithi88
Approved IR Member
ผู้ติดตาม: 0

อยาก เช่า/ซื้อต่อ วิถีเซียนหุ้นมูลค่า Value Way

โพสต์ที่ 1

มีใครมีไหมครับ? :)

ขอบคุณมากครับ
wasan_yu
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: อยาก เช่า/ซื้อต่อ วิถีเซียนหุ้นมูลค่า Value Way

โพสต์ที่ 2

ใช่เล่มที่พี่มนตรีกับพี่วิบูลย์เขียนใช่ไหมครับ ถ้าใช่ไม่ต้องเช่าต้องซื้อครับ pm ที่อยู่มาเดี๋ยวผมให้ยืมครับ (แต่ต้องคืนผมด้วยนะครับเล่มนี้รักมากๆๆๆครับ) :B
เด็กสระบุรี
parents
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: อยาก เช่า/ซื้อต่อ วิถีเซียนหุ้นมูลค่า Value Way

โพสต์ที่ 3

อาทิตย์ก่อนผมเห็นยังมีอยู่ครับที่ B2S Central บางนา แต่มันอยู่หลบมุมหน่อย
โพสต์โพสต์