ขอถามคณะกรรมการชมรมและเจ้าหน้าที่ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
KENKOTOR
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอถามคณะกรรมการชมรมและเจ้าหน้าที่ครับ

โพสต์ที่ 1

1. ผมจองสัมมนา 9 ก.ย.ไว้แต่ไปสายโดยไม่เจตนา :cry: :cry: จึงไม่ได้เข้าประชุมรอบเช้าเลย ได้แต่รอเข้า MoneyTalk ตอนบ่าย จะถูกตัดสิทธิ์จองสัมมนาคราวต่อไปของชมรมกี่ครั้งครับ? คงไม่ตัดสิทธิ์ตลอดไปนะครับ เทียบกับการใช้สิทธิ์เลือกตั้งแล้วถ้าไม่ไปลงคะแนนเสียง 1 ครั้ง จะโดนตัดสิทธิ์สมัครรับเลือกตั้ง 2 รอบ

2. หวังว่าคงไม่ตัดสิทธิ์จองอบรมรุ่น 1 ด้วยใช่ไหมครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
oatty
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: ขอถามคณะกรรมการชมรมและเจ้าหน้าที่ครับ

โพสต์ที่ 2

ลองกลับไปอ่านกฏ กติกา การจองดูในกระทู้นั้นอีกครั้งก่อนไหมครับ น่าจะมีบอกอยู่นะ ส่วนการตัดสิทธิ์ในการอบรมนี่ไม่น่าจะเกิด

รบกวนกลับไปอ่านกระทู้จองอีกครั้งดีกว่าครับ

ผมไม่ได้มีหน้าที่โดยตรง แต่มาช่วยตอบ :D
"ผู้ทรงธรรมนั่นแหละคือผู้ทรงเกียรติ ผู้มีความดีนั่นแหละคือผู้มีทรัพย์ ผู้รู้จักพอนั่นแหละคือมหาเศรษฐี" ว.วชิรเมธี
KENKOTOR
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ขอถามคณะกรรมการชมรมและเจ้าหน้าที่ครับ

โพสต์ที่ 3

ผมขอคำตอบจากคนของ ThaiVI board ที่เห็นแล้วรู้เลยว่าเป็นจนท. เช่น 'Thai Vi Mod', 'Thai Vi Seminar', 'Thai vi Officer' ดีกว่านะครับ ระเบียบเรื่องที่ผมถามยังไม่มีระบุครับ เพียงแต่บอกว่าจะตัดสิทธิ์ (หาไม่เจอแล้วว่าในกระทู้ไหน) ระเบียบที่ยังไม่เคยกำหนด ก็ค่อย ๆ เพิ่มเติมกันเหมือนกฏหมายฉบับใหม่แหละครับ

ต้องการทราบระเบียบ และพร้อมทำตามระเบียบครับ ขอกรรมการช่วยปรึกษากันด้วยครับ
โพสต์โพสต์