ประชาสัมพันธ์ Site Visit Hydro 12 กย.

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Thai VI ComVisit
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 514

ประชาสัมพันธ์ Site Visit Hydro 12 กย.

โพสต์ที่ 1

ประชาสัมพันธ์รายชื่อผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรม Site visit บริษัท Hydrotek วันที่ 12 กย. 2555 ที่จังหวัดระยอง

สืบเนื่องจากกิจกรรม Company visit ที่ชมรมนักลงทุนเน้นคุณค่าได้จัดร่วมกับบริษัท Hydrotek จำกัด (มหาชน)ในเดือน มีค. 2555

โดยผู้ที่ไปเข้าร่วมกิจกรรมครั้งก่อนได้ลงชื่อเพื่อแจ้งความจำนงค์ไว้ ทางบริษัทได้แจ้งประชาสัมพันธ์ว่าจะจัดกิจกรรมดังกล่าวในวันที่ 12 กย. 2555 ผู้ที่ได้ลงชื่อไว้และยังประสงค์จะร่วมกิจกรรม กรุณาตรวจสอบข้อมูลตามลิ้งก์นี้ https://skydrive.live.com/redir?resid=9 ... nJ2H8m1_ww

และตอบกระทู้นี้เพื่อยีนยันในการร่วมกิจกรรม ภายในวันที่ 2 กย. 2555 เท่านั้น

- ผู้จัดขอสงวนสิทธิ์ให้ผู้ที่มีชื่อในประกาศรายชื่อได้ยืนยันสิทธิ์ก่อน และหากหลังวันที่ 2 กย. ยังมีผู้ยืนยันสิทธิ์ไม่ครบ ทางสมาคมฯ จะประกาศเพื่อรับสมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย) ร่วมกิจกรรมเพิ่มเติมให้ครบตามจำนวนที่บริษัทจัดไว้โดยครั้งนี้ไม่ได้นับเป็นการใช้สิทธิ์ Company Visit

- ทางบริษัท Hydrotek ได้จัดเตรียมรถรับส่งไว้บริการให้กับผู้ร่วมกิจกรรม โดยรถจะออกจากอาคารตลาดหลักทรัพย์ (คลองเตย) เวลา 9.00 น. (กรุณาสำรองที่นั่งล่วงหน้าผ่านทางกระทู้นี้)

-ทางบริษัทฝากประชาสัมพันธ์เพิ่มเติม : ผู้ที่ไปร่วมกิจกรรม หากท่านใดแพ้อาหารทะเล หรือนับถือศาสนาอิสลาม กรุณาแจ้งทีมงาน Company Visit ผ่านทาง PM ของ Thai VI Comvisit เพื่อจะได้จัดเตรียมอาหารที่เหมาะสมไว้บริการ

กำหนดการเยี่ยมชมระบบผลิตน้ำจืดจากน้ำทะเล
บริษัท ไฮโดรเท็ค จำกัด (มหาชน)
วันพุธที่ 12 กันยายน 2555

กำหนดการ
09.00 – 09.30 น. ลงทะเบียนที่ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย

09.30 – 11.30 น. ออกเดินทางพร้อมรับประทานอาหารเช้าบนรถ (Snack Box)

11.30 – 13.00 น. รับประทานอาหารเที่ยง ณ ร้านร่มสน

13.00 – 13.30 น. ถึงบริษัท พีทีที โกลบอล เคมิคอล จำกัด (มหาชน)จังหวัดระยอง

13.30 – 14.30 น. เยี่ยมชมระบบผลิตน้ำจืดจากน้ำทะเล ณ บริษัท พี ทีที โกลบอล เคมิคอล จำกัด (มหาชน)
นายสลิบ สูงสว่าง ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร
บริษัท ไฮโดรเท็ค จำกัด (มหาชน) ให้การต้อนรับและตอบข้อซักถาม

14.30 – 14.35น. เชิญถ่ายภาพหมู่ร่วมกัน

15.00 – 16.30 น. กลับกรุงเทพฯ(ตลาดหลักทรัพย์ฯ) โดยสวัสดิภาพ

* หมายเหตุ การแต่งกายด้วยเสื้อแขนยาว กางเกงขายาว และสวมรองเท้าผ้าใบ หรือรองเท้าหุ้มส้น
ขอแสดงความนับถือ
ทีมงาน Company Visit
ภาพประจำตัวสมาชิก
todto
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 10

Re: ประชาสัมพันธ์ Site Visit Hydro 12 กย.

โพสต์ที่ 2

เคยลงชื่อไว้ แต่เปิดลิ๊งไม่ขึ้นครับ
thian
ผู้ติดตาม: 2

Re: ประชาสัมพันธ์ Site Visit Hydro 12 กย.

โพสต์ที่ 3

วรรวิสา หล้าสุพรหม หมายเลขที่24 ยืนยันไปค่ะ
Thai VI ComVisit
ผู้ติดตาม: 514

โพสต์ที่ 4

todto เขียน:เคยลงชื่อไว้ แต่เปิดลิ๊งไม่ขึ้นครับ
ทางทีม Company visit ขอขอบคุณคุณ todto สำหรับการแจ้งเตือนเรื่องปัญหาของ Link

ซึ่งได้เปลี่ยน Link ใหม่แล้ว เป็น
https://skydrive.live.com/redir?resid=9 ... nJ2H8m1_ww
ขอแสดงความนับถือ
ทีมงาน Company Visit
todto

โพสต์ที่ 5

เข้าได้แล้วครับ หมายเลข 26 confirm ไปด้วยครับ
todto

โพสต์ที่ 6

ขอจองที่นั่งรถด้วยครับ ขอบคุณครับ
<< New >>
ผู้ติดตาม: 16

โพสต์ที่ 7

หมายเลข 48-49 สินโชค โสทยา confirm ร่วมกิจกรรมครับ
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
The Kop 71
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 8

ยืนยันไปด้วยครับ No. 41 ชุมพล
เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี
moonorway

โพสต์ที่ 9

หมายเลข 15 confirm ครับ
kissme
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 10

สมัครใหม่ครับ ใครสละสิทธิ์บอกด้วยครับ :mrgreen:
cashcycle
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 11

ยืนยัน 1 ที่ครับ อลงกฏ หมายเลข 4 ครับ
"One good day out of 365 does not make a champion - It takes a lifetime of dedication." - Adam Copeland
LA-Z-BOY
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 12

ต่อแถวรอเสียบ..
(ขอจอง 1 คน ขอบคุณครับ)
Notelio
ผู้ติดตาม: 14

โพสต์ที่ 13

ลำดับที่ 25 นัทธิ สุรเมธากุล confirm ครับ ขอสำรองที่นั่งบนรถด้วยครับ
LA-Z-BOY
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 14

ขอโทษที่ทำให้กระทู้รกนะครับ ตะกี๊ลืมแจ้งว่า.. ผมขอใช้บริการรถที่ทางผู้จัด เตรียมไว้ให้ ด้วยคนครับ
อีกประการนึงหลังวันที่2พวกลงชื่อใหม่อย่างผมต้องเข้ามาเช็คว่าได้ไปหรือไม่ที่กระทู้นี้ใช่ไหมครับ หรือกระทู้อื่น ถ้าได้ไปผมจะได้แจ้งข้อมูลที่ทางบริษัทต้องการ ขอบคุณครับ
The Kop 71

โพสต์ที่ 15

The Kop 71 เขียน:ยืนยันไปด้วยครับ No. 41 ชุมพล
ขอโทษครับ ลืมจองที่นั่ง 1 ที่ครับ
เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี
moonorway

โพสต์ที่ 16

ขอสำรองที่นั่งบนรถด้วยครับ. ขอโทษที่ทำให้กระทู้รกครับ.
suwits

โพสต์ที่ 17

เบอร์ 16 คอนเฟิร์มร่วมกิจกรรมและขอจองที่นั่งบนรถ ขอบคุณครับ :D
SAKCHAIT
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 18

หมายเลข 51 ศักดิ์ชัย เติมขจรกิจ ยืนยันไปกับรถบริษัทที่จัดมาให้ครับ
<< New >>

โพสต์ที่ 19

<< New >> เขียน:หมายเลข 48-49 สินโชค โสทยา confirm ร่วมกิจกรรมครับ
จองที่นั่งรถด้วยครับ 2คน ขอบคุณครับ
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noonnsn
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 20

ขอเป็นตัวสำรองได้ไหมครับเผื่อตัวจริงบ้างท่านไม่สามารถไปได้
sukit2020

โพสต์ที่ 21

ลำดับที่ 27 สุกิจ ... confirm ครับ
(ขอสำรองที่นั่งบนรถด้วยครับ)
ขอบคุณครับ
rean

โพสต์ที่ 22

ชัยภัฏ จุทัยรัศม์ ลำดับที่ 1
ยืนยันว่าไปนะครับ ไปกะรถบริษัท
rean

โพสต์ที่ 23

รุ่งศรี เจียรนัยขจร ขอยืนยันสิทธิเดิม
ไปกับรถบริษัทค่ะ
PTA

โพสต์ที่ 24

ขอยืนยันการใช้สิทธิเดิม ดังนามต่อไปนี้
1) ปิยมาศ จรัสโรจนังกูร
2) ณัฐชา จุฑาศิริวงศ์

ไปกับรถบริษัททั้ง 2 คนค่ะ
tankhun

โพสต์ที่ 25

ลำดับท่ี 10 วีร์วรุตม์ จิรไกรศรี ไปกับรถบริษัทครับ
ขอบคุณครับ
เดินทีละก้าว กินข้าวทีละคำ ทำทีละอย่าง
ake3004

โพสต์ที่ 26

no.13 Thamrong Anantaweephol confirms kab.
One up on SET
marine

โพสต์ที่ 27

ลำดับที่ 46 คอนเฟิร์มและขอจองที่นั่งไปกับรถของบริษัทด้วย ขอบคุณมากค่ะ
chootana

โพสต์ที่ 28

chootana ยืนยันครับ ไปกับรถบริษัท 1 ที่
chootana

โพสต์ที่ 29

ขอโทษครับ ชูธนา ติยภูมิ ไปด้วยกับรถบริษัท 1 ที่ครับ
Java The Boy

โพสต์ที่ 30

ขอเป็นตัวสำรอง 1 ที่ได้ไหม
ความสุขที่แท้จริงของมนุษย์มีอยู่ 4 ข้อคือ...
ได้อยู่ในที่อากาศปลอดโปร่ง
พ้นจากความทะเยอทะยาน
ทำงานสร้างสรรค์
และรักใครสักคน ...

"อัลแบร์ กามูส์"
โพสต์โพสต์