สรุป company visit SINGER 12/7/55

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
birthboro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: สรุป company visit SINGER 12/7/55

โพสต์ที่ 31

ขอบคุณพี่ฉัตร ครับ ที่ช่วยเพิ่มเติมความรู้ให้เพื่อนๆ น้องๆ เสมอมาครับ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 86

Re: สรุป company visit SINGER 12/7/55

โพสต์ที่ 32

ผมก็ต้องขอบคุณทีมงาน Company Visit ทุกท่านที่ช่วยกันทำงานเพื่อนำความรู้ ความเข้าใจ ข้อมูลของบริษัท มาสรุปให้เพื่อนๆสมาชิกที่ไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรม ร่วมทั้งเก็บภาพบรรยากาศ และมีการถ่ายวีดิโอสัมภาษณ์ผู้บริหาร และเพื่อนๆสมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมด้วย

ขอบคุณที่ช่วยกันสร้างสรรค์ให้สังคมนี้อุดมไปด้วยความรู้ และการแบ่งปันครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
koknam
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

คลิปสัมภาษณ์ผู้บริหาร อยู่ตรงไหนครับ
ขอบคุณครับ
Thai VI ComVisit
ผู้ติดตาม: 530

โพสต์ที่ 34

ท่านที่รอชมคลิป ทางเราจะนำclip มาแพร่ภาพเร็วๆนี้
ขอบคุณอย่างสูงสำหรับการติดตามข่าวจากทางสมาคมฯ
ขอแสดงความนับถือ
ทีมงาน Company Visit
Thai VI ComVisit
ผู้ติดตาม: 530

โพสต์ที่ 35

ท่านที่รอชมคลิป ทางเราจะนำclip มาแพร่ภาพเร็วๆนี้
ขอบคุณอย่างสูงสำหรับการติดตามข่าวจากทางสมาคมฯ
ขอแสดงความนับถือ
ทีมงาน Company Visit