ด่วน การรับสมัครสมาชิกของสมาคมอย่างเป็นทางการ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Pu
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: ด่วน การรับสมัครสมาชิกของสมาคมอย่างเป็นทางการ

โพสต์ที่ 391

สมัครสมาชิก 5 ปี -- ชำระเงิน --- แจ้งยืนยันข้อมูลเรียบร้อยแล้วครับ

สำหรับผมแล้ว สิ่งที่ผมได้รับจากที่นี่ มันมีมูลค่ามากกว่าสิ่งที่ต้องเสียไปเยอะครับ

ขอบคุณทีมงานของสมาคมฯทุกคนนะครับ

การจัดการเพื่อคนหมู่มาก จะให้ถูกใจทุกคนคงเป็นไปไม่ได้นะครับ สิ่งไหนที่ทางทีมงานคิดว่าถูกต้องและเหมาะสม ก็ขอให้เดินหน้าต่อไปครับ ผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ หากว่ามีอะไรจะให้ผมช่วย ถ้าทำได้จะพยายามให้ความร่วมมืออย่างเต็มที่ครับ

รูปภาพ
"If you took our top fifteen decisions out, we’d have a pretty average record. It wasn’t hyperactivity,but a hell of a lot of patience. You stuck to your principles and when opportunities came along,you pounced on them with vigor"-Charlie Munger
nakhun
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ด่วน การรับสมัครสมาชิกของสมาคมอย่างเป็นทางการ

โพสต์ที่ 392

เพิ่งรู้ว่าจะต้องจ่ายตังค์ค่าสมาชิก ไม่ค่อยได้อ่านหน้าแรกครับ เดี๋ยวจะรีบสมัครแล้วโอนเงินเลยครับ
ป.ล.เห็นความเห็นที่บอกว่าเรื่องเงินไม่ใช่ประเด็น แต่ก็บ่นทีมงานด้วยเหตุผลต่างๆนาๆ ถ้าอยากเป็นสมาชิกที่โพส+อ่านร้อยคนร้อยหุ้นได้ ก็โอนเงินค่าสมาชิกไปก็จบ สมาคมเขามีกฏกติกา ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานและผู้เสียสละแรงกายแรงใจให้สมาคมครับ
KittipongS
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 393

สมัครสมาชิก 5 ปีครับ โอนเงินไปแล้วเมื่อวันที่ 7 กันยาครับ