คิดอย่างไรครับ เมือ MAJOR และ EGV มีเจ้าของเป็นคนเดียวกัน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
kate
ผู้ติดตาม: 0

คิดอย่างไรครับ เมือ MAJOR และ EGV มีเจ้าของเป็นคนเดียวกัน

โพสต์ที่ 1

คิดอย่างไรครับ เมือ major และ egv มีเจ้าของเป็นคนเดียวกัน คือ นายวิชัย พูลวรลักษณ๋
corner
Verified User

โพสต์ที่ 2

เจ้าของ major คือคุณวิชา นะครับ ไม่ใช่วิชัย เขาเป็นเครือญาติกันนะครับ ทั้งแข่งกันและก็ร่วมมือกัน(ตอบเท่าที่รู้)
man ไม่ได้log in

โพสต์ที่ 3

วิชัย EGVบุตรคุณ เจริญ
วิชา MAJORบุตรคุณ จำเริญ น้องชายคนที่2 ของคุณ เจริญ
เดิมรุ่นคุณพ่อร่วมกันทำธุรกิจโรงหนังในเครือ เพชรรามา แมคเคนน่า ฯฯฯ
ปัจจุบันรุ่นลูกแยกกันเจริญเติบโต :lol: :o :P :D :lol:
ล็อคหัวข้อ