ข่าวคืบหน้า visit ไฮโดรเทคนะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chootana
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

ข่าวคืบหน้า visit ไฮโดรเทคนะครับ

โพสต์ที่ 1

เร่ียนคุณชูธนา

บริษัท ไฮโดรเท็ค จำกัด (มหาชน) ขอแจ้งความคืบหน้าเกี่ยวกับการไปเยี่ยมชมโครงการ SWRO ที่ระยองว่าปัจจุบันบริษัทอยู่ระหว่างการ Maintenance จะเสร็จเรียบร้อยในเดือนพฤษภาคม บริษัทคาดว่าจะไปเยี่ยมชมได้ในเดือนมิถุนายน โดยจะแจ้งกำหนดวันที่แน่นอนอีกครั้งค่ะ

ขอแสดงความนับถือ
ศุภรดา
ภาพประจำตัวสมาชิก
cashcycle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

Re: ข่าวคืบหน้า visit ไฮโดรเทคนะครับ

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ สำหรับ update
"One good day out of 365 does not make a champion - It takes a lifetime of dedication." - Adam Copeland
Pinola
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ข่าวคืบหน้า visit ไฮโดรเทคนะครับ

โพสต์ที่ 3

ต้องลงทะเบียนยังไงครับ
ข้าแต่พระผู้เป็นเจ้า
ขอพลังให้ข้าทำในสิ่งที่ทำได้
ขอความสงบให้ข้าเข้าใจในสิ่งที่ข้าทำไม่ได้
ขอสติปัญญาในการแยกแยะทั้งสองสิ่ง
varintorn
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขออย่าเป็น. รับจำนวนจำกัด แล้วกันนะพี่ :D

ลงชื่อไม่ค่อยทัน
โพสต์โพสต์