Login ไม่ได้ครับ เรียนคุณ Paul vi และ admin

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
kosch
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Login ไม่ได้ครับ เรียนคุณ Paul vi และ admin

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ คุณ Paul vi และ admin

เพื่อนผม Log in : noppawan
Email : [email protected]

ฝากขอความช่วยเหลือมาให้ช่วยขอ Password ใหม่ให้ครับ
เขาลืม Password และได้เข้าไปที่ Forgot Password หลายครั้ง ขึ้นข้อความเดียวกับคุณ MaiFuen

"The e-mail/username information submitted could not be found."
ทำอย่างไรก็ไม่ได้ครับ พอดีเขาเห็นว่า สมาชิกที่โพสต์มาทีหลังได้รับการตอบรับเรียบร้อยแล้ว
เขาเกรงว่า คำถามนี้จะตกหล่นไปครับ จึงให้ผมช่วยถามมาอีกครั้งนึงครับ

ขอขอบพระคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

Re: Login ไม่ได้ครับ เรียนคุณ Paul vi และ admin

โพสต์ที่ 2

จะลองแจ้ง admin ให้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
airazoc
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

Re: Login ไม่ได้ครับ เรียนคุณ Paul vi และ admin

โพสต์ที่ 3

ขออภัยที่มาตอบล่าช้าครับ ช่วงนี้แอดมินไม่ค่อยอยู่บ้าน ออกไป AGM ทุกวัน
ในกรณีที่เป็น SMS User ต้องขอให้แจ้ง หมายเลขโทรศัพท์ที่ใช้ลงทะเบียนมาด้วย
เพื่อยืนยันว่าเป็นเจ้าของ account ตัวจริงครับ โดยอาจจะ censor สองตัวสุดท้ายเอาไว้ก็ได้ครับ
เช่น แจ้งว่า login noppawan หมายเลขโทรศัพท์ 08133314XX
ทางทีมงานจะค้นข้อมูลให้ หากตรวจสอบถูกต้องจะส่ง PM พาสเวิร์ดใหม่ ไปให้ครับ
"In life and business, there are two cardinal sins ... The first is to act precipitously without thought, and the second is to not act at all.” – Carl Icahn
kosch

โพสต์ที่ 4

เพื่อนผม Login : noppawan (Tel.081 899 58xx)
Email : [email protected]
ฝากขอบคุณมากครับ
kosch

Re: ยังไม่ได้รับ Password ครับ เรียน K. airazoc , site admin

โพสต์ที่ 5

เพื่อนผม Log in : noppawan
ได้ฝากเบอร์โทรไว้ตามข้างบนแล้ว แต่ยังไม่ได้รับ Password ครับ
จึงขอความช่วยเหลือให้ผมช่วยมาแจ้งให้อีกครั้งครับ
ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์