คลายเครียดกันครับ มาดูปู่ Buffett เต้น Hiphop ครับ !!!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chinjang
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 10

คลายเครียดกันครับ มาดูปู่ Buffett เต้น Hiphop ครับ !!!

โพสต์ที่ 1

http://www.youtube.com/watch?v=DetV5uQG ... re=related

แทบไม่น่าเชื่อสายตา สุดยอดเลยครับบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
<< New >>
ผู้ติดตาม: 16

Re: คลายเครียดกันครับ มาดูปู่ Buffett เต้น Hiphop ครับ !!!

โพสต์ที่ 2

ตอนเต้นเร็วๆ น่าจะเป็น nominee นะ :D
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
dome@perth
ผู้ติดตาม: 21

Re: คลายเครียดกันครับ มาดูปู่ Buffett เต้น Hiphop ครับ !!!

โพสต์ที่ 3

ชอบๆ ถึงแม้จะเป็น สตั้นแมนก็ตาม 5555
"ไม่มีสุตรสำเร็จ ไม่มีทางลัด ไม่ใช่แค่โชค
หนทางจะได้มาซึ่ง อิสระภาพทางการเงิน
มันมาจาก ความขยัน การไขว่คว้า หาความรู้
เชื่อและตั้งมั้นในหลักการลงทุนที่ถูกต้อง
"
prajuvb
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 4

เป็นyoutubeปห่งปีเลยครับ
ปู่เต้นแบบwave moonwalk
น่าจะมีท่าม้วนหน้าม้วนหลังกับท่าเด้งดึ๋งด้วย
Teeruk
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

หากแกเป็นไรไประหว่างทำ music คงจะข่าวดังไม่ใช่น้อย

.....แต่อยากดูท่าหมุนตัวโดยใช้หัวมุดดิน จะกด like ให้หมด port เลยครับ
Only one word can change your life...
You want to be greedy when others are fearful. You want to be fearful when others are greedy. It's that simple
วรันศ์ บัฟเฟต
Verified User

โพสต์ที่ 6

อิอิ อันนี้ปู่แกเป็นขาร็อคครับ

ทั้งหมดคือโฆษณาของ GEICO หุ้นสุดโปรดของ ben graham

มีอีกอันด้วยปู่แกออกมาเป้น DJ scratch แผ่นใหญ่เลย 55+
value trap
รูปภาพ
ronnachai

โพสต์ที่ 7

ปู่ warren นี้แกดูมีความสุขตลอดเลยในการใช้ชีวิตของแกเนี่ย
ความรู้สำคัญ แต่ความเข้าใจสำคัญกว่า :8)
โพสต์โพสต์