หุ้นที่กำไรสูงสุดใน พอร์ท ถือมานานกี่ปี ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
kanistapong
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: หุ้นที่กำไรสูงสุดใน พอร์ท ถือมานานกี่ปี ครับ

โพสต์ที่ 31

Kait ประมาณ 330% 8 เดือน ตอนนี้ไม่มีหุ้นแล้ว
Win Win
ภาพประจำตัวสมาชิก
เบื๊อก
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: หุ้นที่กำไรสูงสุดใน พอร์ท ถือมานานกี่ปี ครับ

โพสต์ที่ 32

หุ้นที่กำไรมากสุดในชีวิต คือ ITD ครับ ซื้อมา 17.50 ก่อนแตกพาร์ 10:1 แตกพาร์เสร็จไปขายเอา 11 บาทกว่า

แต่ขอบอกว่าฟลุ๊กมากๆครับ ตอนนั้นงบก็ดูไม่เป็น แต่อย่างเขาว่า พอพายุมาหมูก็บินได้ :D
The size of your dreams must always exceed your current capacity to achieve them.
Ellen Johnson Sirleaf
ภาพประจำตัวสมาชิก
เบื๊อก
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

เอ.. ตอบไม่ตรงคำถาม ซื้อ มา ตอนประมาณ มีนา ปี 2003 แล้วขายตอนประมาณต้นปี 2004 สรุปก็เกือบๆ 1 ปีครับ
The size of your dreams must always exceed your current capacity to achieve them.
Ellen Johnson Sirleaf