Click 2 Win ใครลองเล่นเเล้วมั่งอะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
papekaped
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Click 2 Win ใครลองเล่นเเล้วมั่งอะ

โพสต์ที่ 1

พอดีลองสมัครไปดูอะครับ เล่นเเล้วเป็นยังไงบ้างบอกผมหน่อย
ภาพประจำตัวสมาชิก
tanhawan

Re: Click 2 Win ใครลองเล่นเเล้วมั่งอะ

โพสต์ที่ 2

papekaped เขียน:พอดีลองสมัครไปดูอะครับ เล่นเเล้วเป็นยังไงบ้างบอกผมหน่อย
กำลังเล่นอยู่เหมือนกันครับ :mrgreen: แต่ยังเพียงแค่เริ่มต้นเอง
papekaped

Re: Click 2 Win ใครลองเล่นเเล้วมั่งอะ

โพสต์ที่ 3

เหมือนกันเลยผมสมัครเสดติดเสาอาทิดอะ55ยังไม่ได้อดไปก่อนสองวัน
panwasit
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ไปเป็นทหารพอดี เล่นไม่ได้ ยังไงก็ฝากเล่นด้วยนะครับ :'O :'O
ปล ความเห็นส่วนตัว
train10

โพสต์ที่ 5

รอแข่งจริงเลยครับ อิอิ
thalucoz

โพสต์ที่ 6

ผมขอถามทุกท่านที่สมัครดูครับ

เงินลงทุนเริ่มต้น 5,000,000 บาทนี่เราต้องโอนเงินเข้าจริง ๆ หรือเปล่าครับ

แบบว่าพยายามหาคำว่า เงินเสมือนจริง ๆ แล้วไม่เจอครับ :oops:

ขอบคุณครับ
FREEDOM ---------- HOLD MY HAND
ronnachai

โพสต์ที่ 7

สมัครแล้วจะมีเงินทุนเริ่มต้นให้ลงทุนห้าล้านครับ ลองเล่นดูนะครับ จะได้ลองวิธีลงทุนในแบบของเรา
ความรู้สำคัญ แต่ความเข้าใจสำคัญกว่า :8)
thalucoz

โพสต์ที่ 8

:mrgreen: โอ้วขอบคุณครับ จะไปลองสมัคร ณ บัด Now ครับ

อยากลองถือหุ้นบางตัวมานานล่ะ

แล้วก็ลองหลาย ๆ วิธีด้วยครับ
FREEDOM ---------- HOLD MY HAND
picklife

โพสต์ที่ 9

ปีที่แล้วเล่นครับ มีได้รางวัลที่2มา5พันแบบงงๆ กับรางวัลแนะนำเพื่อนมาอีก2พันครับ ^^ แนะนำสำหรับมือใหม่ครับสนุกดี+ได้ตัง+ได้ประสบการณ์ครับ
เม่าน้อยคลำทางหาแสงไฟ
โพสต์โพสต์