56-1 ปกติ กลต มีบังคับให้ส่ง วันที่เท่าไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
real-art
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

56-1 ปกติ กลต มีบังคับให้ส่ง วันที่เท่าไรครับ

โพสต์ที่ 1

VI Jr.
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: 56-1 ปกติ กลต มีบังคับให้ส่ง วันที่เท่าไรครับ

โพสต์ที่ 2

ภายใน 3 เดือน นับแต่วันสิ้นรอบบัญชีครับ
เรากำลังตามหา หุ้นดีๆ
หุ้นดีๆ ก็กำลังตามหาเราอยู่
ภาพประจำตัวสมาชิก
KentaII
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: 56-1 ปกติ กลต มีบังคับให้ส่ง วันที่เท่าไรครับ

โพสต์ที่ 3

สำหรับ ปีนี้ ภายใน 31 มีนาคมครับ
ผู้ใดบอกว่าตัวเองเป็น "แมงเม่า" เขาผู้นั้นมักไม่ใช่แมงเม่า...แต่ผู้ใดบอกว่าตัวเองเป็น "เซียน" เขาผู้นั้น จะกลายเป็น แมงเม่าในไม่ช้า เพราะเขา "หยุดพัฒนาตนเอง"
โพสต์โพสต์