ขออำลาครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
happymom
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 301

ขอบพระคุณอย่างสูงสำหรับการเสียสละตลอดมาค่ะ
ได้รับความรู้และแนวคิดมากมายจากที่นี่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ :P
ภาพประจำตัวสมาชิก
Coca-Cola
Verified User

โพสต์ที่ 302

ขอบคุณพี่หมอสามัญชน และทีมงานชุดเก่า ที่เป็น "ผู้ให้" เสมอมาครับ
ถ้าผมไม่เจอเว็บนี้ ชีวิตนี้ผมก็คงจะไม่ได้เป็นนักลงทุนในตลาดหลักทรัพย์แน่ๆ เลยครับ
(ผมโชคดี ที่เจอเว็บนี้ อันมีผลทำให้ผมสนใจที่จะแบ่งครึ่งของตัวเองที่เคยเป็นพนักงานเงินเดือน แล้วผลันสู่การเป็นนักลงทุนที่ดีครับ)
... ขอบคุณเสมอมา ... และขอบคุณตลอดไป ... ทั้งพี่หมอสามัญชน และทีมงานท่านอื่นๆ ครับ :P
CI(Celebrity Investment) <----- oh! My GOD ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้
นักดูดาว
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 303

ผมกลับมาก็ต้องลากันแล้วหรือ
ถือว่าแค่วางหมวก แต่ยังไม่วางมือนะครับ
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
zen000

โพสต์ที่ 304

เพิ่งเป็นสมาชิกไม่นาน แต่ก็ประทับใจใน web TVI มากมายเลยครับ
ขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนช่วยสร้างสรรค์ และ แบ่งปัน สิ่งดีๆแก่กันครับ
โดยเฉพาะคนที่เสียสละมาทำประโยชน์ให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน

ขอบคุณจากใจจริงด้วยคนครับ
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 305

:cheers: :cheers: :cheers: :cheers:
:cheers: :cheers: :cheers: :cheers:
justness

โพสต์ที่ 306

ขอบคุณ Web Thaivi และ คณะผู้บริหารทุกๆท่าน ที่เสียสละทุกๆอย่างและแบ่งปันโอกาสแก่ผู้อื่น ขอให้อานิสงค์นี้ส่งเสริมให้ทุกๆท่านประสบความสำเร็จในการลงทุน
samranchai

โพสต์ที่ 307

thank you หลาย