Meeting ครั้งหน้า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
SPAN2010
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

Meeting ครั้งหน้า ผมขอจองล่วงหน้าก่อน1ที่เลยครับ น้องใหม่จริงๆ
chowbe76
ผู้ติดตาม: 1

Re: Meeting ครั้งหน้า

โพสต์ที่ 2

SPAN2010 เขียน:Meeting ครั้งหน้า ผมขอจองล่วงหน้าก่อน1ที่เลยครับ น้องใหม่จริงๆ
เย็นไว้ครับ
การจองจะเปิดให้จองตอนที่พี่หมอสามัญชนมาเปิดกระทู้ครับ
The mother of all evils is speculation, leverage debt. Bottom line, is borrowing to the hilt. And I hate to tell you this, but it's a bankrupt business model. It won't work. It's systemic, malignant, and it's global, like cancer.
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร

โพสต์ที่ 3

ไอเราก็รีบเข้ามานึกว่ามีอีกแล่ะ พึ่งจะจบไปไม่ทันไร  :lol:
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
ภาพประจำตัวสมาชิก
โว้กว้าก

โพสต์ที่ 4

ยังกะ Future Option . . . Long ไว้ก่อนประกันความเสี่ยง อิอิ

แนะนำให้ท่าน SPAN2010 ติดตามข่าวสารอย่างใกล้ชิด รับรองไม่พลาดขอรับ
supparoj
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

meeting ครั้งหน้าขอเป็น challenger เมืองทองธานีนะครับ (ล้อเล่น)
ถ้าจะให้ประหยัดหน่อยก็หอประชุมโรงเรียนอะไรก็ได้ จะได้รับคนได้มากและได้มีโอกาสไปกันทุกคนครับ
คนแก่มือเก่า

โพสต์ที่ 6

พี่หมอครับ
meeting ครั้งหน้า ผมขอเสนอดังนี้ครับ
1. ขอให้จัดเป็นกลางวันเสาร์หรืออาทิตย์แทนกลางคืน
  เพราะเดินทางสะดวก ปลอดภัย และมีเวลามากกว่า
  ขอ visa ก็ง่ายกว่า
  คนแก่ เด็ก สาวๆ มาได้หมด
2. ขอให้เปลี่ยนชื่อเป็นอะไรที่ดูไม่ผิดศีลครับ
  เช่น สังสรร vi ไทย
  หรือ สังสรรเน้นคุณค่า
หวังว่าจะมีน้องๆให้การสนับสนุนแนวคิดนี้นะครับ
ตัวหนังสือต้องพิมพ์ใหญ่ๆ เพราะอ่านไม่ออก
ไม่ว่ากันนะครับ
โพสต์โพสต์