เชิญร่วมงานเสวนาเรื่อง ล่าหุ้นห่านทองคำฟรีครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
preecha_w
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เชิญร่วมงานเสวนาเรื่อง ล่าหุ้นห่านทองคำฟรีครับ

โพสต์ที่ 1

เชิญร่วมงานเสวนาเรื่อง ล่าหุ้นห่านทองคำ
อย่างเซียน ส. 7 ส.ค. 53: 14.00 - 15.30 น.
ณ ห้องสมุดมารวย ศูนย์การค้า Esplanade
ถ.รัชดาภิเษก

วิทยากรโดย คุณเทพ รุ่งธนาภิรมย์ เจ้าของเล้าห่านทองคำ
และคุณกวี ชูกิจเกษม ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ ฝ่ายวิเคราะห์หลักทรัพย์
บริษัทหลักทรัพย์ กสิกรไทย จำกัด(มหาชน)

ลงทะเบียนฟรีครับ ที่ 02 229 2222
ทางเว็บ www.tsi-thailand.org (ผมหาลิงค์ไม่เจอครับ แต่โทรไปลงทะเบียนสำเร็จแล้วครับ  :D )

ชวนเพื่อนๆไปฟังเจ้าของเล้าห่านทองคำ เผยวิธีต้อนห่านทองคำเข้าเล้ากันครับ
worapan_j
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ขอไปด้วยครับ
prrattana

โพสต์ที่ 3

อยากไปเหมือนกันครับ
แต่ติดว่าต้องทำงาน ก่อนหยุดยาว
ใครมีโอกาสไปก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ
ICHI
Boomcity
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

..

โพสต์ที่ 4

ขอถามนิดนะครับ ถ้าที่นั่งเต็มแล้วเราสามารถไปยืนฟังได้รึป่าวครับบบบบ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ :D
chotipat

โพสต์ที่ 5

เต็มแล้ว จาไปได้ไหมครับ
preecha_w

โพสต์ที่ 6

ผมไม่ทราบจริงๆครับ แต่จากประสบการณ์
มักจะมีคนไปสายหรือเบี้ยวติดธุระ
ลองไปก่อนเวลาเล็กน้อยรอคิวดูครับ
ผมว่าอาจได้นั่งเก้าอี้ ไม่ก็นั่งพื้น
ผมว่าเขายินดีนะครับเป็นการส่งเสริมการลงทุน
อย่างยั่งยืนครับ แต่ไม่รับรองนะครับ
โทรไปหยั่งเชิงก่อนก็ได้ครับ
ถ้าเป็นห้อง อ.สังเวียน ก็ดีนะครับ รับคนได้มากดี
โพสต์โพสต์