#ย้ายสถานที่จิบเบียร์วันที่12มีิค.นี้ไปที่ภ.จันทร์เพ็ญครับ#

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

#ย้ายสถานที่จิบเบียร์วันที่12มีิค.นี้ไปที่ภ.จันทร์เพ็ญครับ#

โพสต์ที่ 301

ตอนแรกผมอ่านเป็น
เด็กเลี้ยงแพะ เขียน:อยู่ห้องซุบซิบครับ
พี่Hughesบอกในกระทู้ว่าพี่นิวบีพาสาวมาด้วย
เด็กเลี้ยงแกะดูแล้วหน้าตาจิ้มลิ้มเชียวครับ
ว่าจะขอเบอร์มือถือก็เกรงๆแข้งขวาหน้าหยกของพี่อยู่
:rofl:  :rofl:  :rofl:
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
Nek
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 302

ขอบคุณเฮียพอใจ

ที่เป็นกันเองกับแขกทุกท่าน ทั้ง ๆ ที่ดูยุ่งมาก ๆ
picklife
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 303

ขอบคุณพี่พอใจและทีมงานทุกท่านครับ อิอิ
งานนี้อบอุ่นจริงๆครับ
เม่าน้อยคลำทางหาแสงไฟ
ake3004
ผู้ติดตาม: 17

โพสต์ที่ 304

thanks for nice arrangement kab.

P Porjai memory is very good na kab.can remember me duoy :shock:
One up on SET
kanxit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: #ย้ายสถานที่จิบเบียร์วันที่12มีิค.นี้ไปที่ภ.จันทร์เพ็ญคร

โพสต์ที่ 305

อยากไปแต่แล้วก็ไม่ได้ไปยังลังเลในสถานะการณ์       และขาดเพื่อนที่รู้จักโอกาสหน้าคุณพอใจน่าจะจัดให้มี๊สำหรับผู้มาใหม่โดยเฉพาะด้วยน๊ะครับ  คนใหม่จะได้มีเพื่อนใหม่ไม่เขิน.....ใครมีรูปในวันงานขอดูหน่อยครับหวังว่าคงจะได้ไปซักครั้งหนึ่ง   ยังไงขอให้จัดต่อไปเรื่อยๆๆน๊ะครับ
por_jai เขียน:http://www.thaivi.com/webboard/viewtopi ... 33&start=0
อนุสนธิจากกระทู้งานจิบเีบียร์ข้างต้น
ปรึกษากันแล้ว
ท่าทางการจะไปจัดงานอะไรใกล้ๆ
สนามหลวง
อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
ลานพระบรมรูป ร.5
อาจเป็นความเสี่ยงเกินกว่าที่ชาวไทยวิจะรับได้

จึงตกลงใจย้ายสถานที่จิบเบียร์
จากครัววังวนาเขาดิน ซึ่งมีนิวาสถานอยู่ใกล้ลานพระบรมรูป ร.5
มาเป็นภัตตาคารจันทร์เพ็ญ ถ.พระราม4
้ห้องอส.ชั้น3
ถือเป็นสถานที่เก่าเวลาเดิม
เพราะจัดงานจิบเบียร์สองรอบล่าสุด ก็ได้ใช้บริการของที่นี่
จึงเรียนมาเพื่อทราบ
และกรุณาบอกต่อๆกันไปด้วยครับ
ผมเองจะพยายามมายกกระทู้ให้อยู่บนๆ
ให้สมาชิกที่ไม่ค่อยได้เข้าเวบบ่อยนักได้ทราบด้วย
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 306

ที่ไปทุกรอบก็หน้าใหม่ๆทั้งนั้นแหละครับ
มีอ.นิเวศน์ หมอแพะประธาน สองคนเท่านั้นเอง
ที่เป็นหน้าเก่า
ส่วนผมรับบทหน้าแก่...ฮ่า...

http://picasaweb.google.co.th/112481105 ... 1/20100312#
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า