ทำไงดีครับ Brokerแอบขายหุ้น

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
alex26
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

คือผมซื้อ TSTH ไว้แล้วผมไปทำงานที่อื่นเป็นเวลา 8 เดือน ระหว่างทำงาน
ก็ไม่ได้ติดตามราคาเลย พอกลับมาปรากฎว่าหุ้นถูกขายไปแล้ว แถมซื้อ
IRPC มาเก็บไว้อีกโดยผมไม่รู้เรื่องเลย อย่างงี้ทำไงดีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pongo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ติดต่อสอบถามกับมาร็เก็ตติ้งดูครับ แนะนำให้โทรเข้า office เลย เพราะจะได้มีบันทึกคำสนทนาไว้
แจ้ง กลต ด้วยเลยครับ
SEHJU
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 3

มีเรื่องอย่างนี้เกิดขึ้นด้วยเหรอครับเนี่ย...

โบรกไหนนะอยากรู้จังครับ..
krisy
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

ลุยเลยค่ะ

ให้เค้าไปหาบันทึกการซื้อขายมาแสดงให้ดูว่าเราทำคนสั่งทำรายการ วันก่อนก็ได้อ่านข่าวว่ามาร์ใช้เครดิตของลูกค้ามาเล่น แบบลองหาอ่านดูนะคะ

คุณอาจจะได้ค่าชดใช้ความเสียหายแน่นอนเพราะเค้าจะไม่ยอมเสียชื่อ แถมโดนถอด license แน่ๆสำหรับมาร์ของคุณ
.....Give Everything but not Give Up.....
MO101
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

โทรเข้า office ครับ งานนี้มาร์เดือดร้อนแน่ๆ
Hughes

Re: ทำไงดีครับ Brokerแอบขายหุ้น

โพสต์ที่ 6

ไม่ทราบว่าใช้ Broker ไหนครับผมจะได้หลีกเลี่ยง

ขอบคุณครับ
alex26 เขียน:คือผมซื้อ TSTH ไว้แล้วผมไปทำงานที่อื่นเป็นเวลา 8 เดือน ระหว่างทำงาน
ก็ไม่ได้ติดตามราคาเลย พอกลับมาปรากฎว่าหุ้นถูกขายไปแล้ว แถมซื้อ
IRPC มาเก็บไว้อีกโดยผมไม่รู้เรื่องเลย อย่างงี้ทำไงดีครับ
เล่นหุ้นคนแก่ แต่แอบเปรี้ยวเป็นบางเวลา
Hughes

โพสต์ที่ 7

จ๊าก.... กดผิดกะจะส่ง PM รบกวนตอบเป็น PM แล้วกันนะครับจะได้ไม่มีปัญหา  :oops:
เล่นหุ้นคนแก่ แต่แอบเปรี้ยวเป็นบางเวลา
alex26

โพสต์ที่ 8

ผมใช้ของ Far east ครับ
Invisible_heart

โพสต์ที่ 9

มีแบบนี้ด้วยหรอเนี่ย ทำไปได้