บริเวณสถานี BTS อโศก มีการสร้างอาคารใหญ่มาก พอทราบไหมครับว่า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
preeda_mark
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

บริเวณสถานี BTS อโศก มีการสร้างอาคารใหญ่มาก พอทราบไหมครับว่า

โพสต์ที่ 1

อยู่ในตลาดหลักทรัพย์หรือปล่าว ทำเลดีมากมาก ทั้ง BTS MRT จุดเชื่อมต่อพอดี
Ent'

โพสต์ที่ 2

รู้สึกจะเป็นตึกของ เฮียชูวิทย์ รึเปล่าครับ?
chode

โพสต์ที่ 3

ได้ยินมาว่าของ  LH ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pong
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

เป็นที่เซ้งนะครับ พูดให้ดีหน่อยก็ lease hold ของ LH ครับ
เดิมเป็นโชว์รูมวอลโว่  ส่วนการก่อสร้างจะพัฒนาเป็น โรงแรม, ศูนย์การค้า, service apartment ประมาณนั้นครับ
leksmile
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

[quote="pong"]เป็นที่เซ้งนะครับ พูดให้ดีหน่อยก็ lease hold ของ LH ครับ
เดิมเป็นโชว์รูมวอลโว่
โพสต์โพสต์