เรียนถามคุณChatchaiครับว่ากรองหุ้นยังไงถึงได้เจอWGครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
drypoint
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เรียนถามคุณChatchaiครับว่ากรองหุ้นยังไงถึงได้เจอWGครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบว่ามีวิธีการกรองหุ้นอย่างไรจากหลายร้อยตัวจนเหลือWG    ขอบคุณครับ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 2

รอฟังวันที่ 5 ก.ค. ที่ตลาดหลักทรัพย์แล้วกันนะครับ

ไม่ใช่ไม่อยากบอก  เพียงแต่เดี๋ยววันงานผมไม่รู้จะพูดอะไร   :oops:  

รายละเอียดของงานครับ

http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=34181
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
earthcu
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 99

โพสต์ที่ 3

จะรอฟังครับพี่ฉัตรชัย อยากเจอตัวจริงของพี่ฉัตรชัย รวมถึงพี่วิบูลย์ พี่มนตรี ด้วยครับ ปกติอ่านแต่ที่พวกพี่ Post ใน Webboard อย่างเดียวเลย อยากไปฟังน้ำเสียงจริงๆของพวกพี่ครับ
Life is beautiful + Financial freedom within 2015 by investment stock & real estate
ภาพประจำตัวสมาชิก
nanosec
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ใครไป พอจะช่วย เก็บเป็นไฟล์เสียงมาให้ฟังที่ได้หรือป่าวคับ จะขอบคุณมากๆๆ เลยคับ ติดงานยังไม่ว่างไปอะคับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลย
Linsu_th
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

nanosec เขียน:ใครไป พอจะช่วย เก็บเป็นไฟล์เสียงมาให้ฟังที่ได้หรือป่าวคับ จะขอบคุณมากๆๆ เลยคับ ติดงานยังไม่ว่างไปอะคับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลย
เห็นด้วยครับ...เพื่อเด็ก...ตจว. ที่ไปร่วมงานไม่ได้จะได้ไม่พลาดโอกาส :lol:  :lol:
นะโม

โพสต์ที่ 6

ข้าเจ้าก็ทำงานวันเสาร์อดไปทุกรอบ นอกจากว่าจะมีโอกาสไปดูงานที่กรุงเทพ
mamalover

โพสต์ที่ 7

มาเล่าให้ฟังด้วยจะเป็นพระคุณ
โพสต์โพสต์