พฤหัสที่15 นี้ พบกับอาจารย์หมอ mprandy แน่นอนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

พฤหัสที่15 นี้ พบกับอาจารย์หมอ mprandy แน่นอนครับ

โพสต์ที่ 1

สี่ทุ่ม money channel ศุกร์ 6 โมงเช้า และวันอาทิตย์ที่ 18 บ่ายโมงครับ
ไม่ผิดพลาดเหมือนสัปดาห์ที่แล้วแน่ครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
...
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

รูปภาพ
แมงเม่าบินเข้ากลางใจ
iscssn

โพสต์ที่ 3

จะเตรียมรอดูครับ
...

โพสต์ที่ 4

ถ้าไม่บอกนี่ผมนึกว่าอาจารย์ลงทุนมา 8 ปีแล้วซะอีกครับ
แมงเม่าบินเข้ากลางใจ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Luty97
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 5

ผมว่าพี่หมอ มีความเป็น VI มากๆเลยนะครับ...

บริหาร Port บนความปลอดภัย   :cool:
หลักของความสมดุล
ภาพประจำตัวสมาชิก
jung_oh
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

สุดยอดครับลงทุนมา 8 เดือนเอง (พอพอกันผมเลย)

แต่พี่หมอคงสู้เรื่องผลตอบแทนผมไม่ได้

ของพี่หมอ ตั้งแต่ต้นปี ได้มาแค่ 10% เอง

..

ผมได้มาตั้ง 1.5% แหน่ะ 555
โพสต์โพสต์