แข่ง MM award

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Aor
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ใครรู้ตัวว่าอายุยังไม่ถึง 25 เรียนมหาลัยปี 4 หรือจบแล้วอย่าลืมลงนะจ๊ะ อยากรู้รายละเอียดถามลุง Genie ล่ะกัน
อยากเห็นคนไทยลงทุนแบบ value investor ยกมือขึ้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 169

โพสต์ที่ 2

เป็นลุงไปแล้วรึพี่ :lol:
คุณ aor เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ดีจังครับ
ว่าแต่คุย aor ไปกะเค้าด้วยรึเปล่า
ส่วนผมไปแน่ กะลังนั่งกรอกใบสมัครอยู่เลยเนี่ย
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 3

[quote="yoyo"]

แก่เกินแกงทำไงดีน้องyoyo
ขอเป็นผู้ชมแล้วกัน สมัยเราเป็นหนุ่มรัฐบาลไม่เคยสนใจเล๊ย]
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 4

อยากเหมื่อนกันแต่เขาคงไม่รับแน่ๆ
chsat
Verified User

โพสต์ที่ 5

วันนี้เพิ่งโทรไปสอบถามรายละเอียดมาค่ะ :o
สรุปว่าเขาขยายเวลาสมัครให้ไปถึงวันที่ 30 มิถุนายนนี้นะคะ เห็นเขาบอกว่าคน
สมัครไม่ค่อยเยอะ หลักฐานการสมัครก็มี ใบสมัคร รูปถ่าย 3x5 นิ้ว ครึ่งตัว 1 ใบ
เต็มตัว 1 ใบ หลักฐานการศึกษา และสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน
ต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติมแนะนำให้เข้าเว็บของ familyknowhow โดยตรงค่ะ
www.familyknow-how.com
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 169

โพสต์ที่ 6

คนสมัครไม่เยอะก็ดีสิครับ ผมจะได้มีโอกาสมากๆ
แต่ว่าทำไมคนที่ผมรู้จักสมัครกันเพียบเลยล่ะ
วันนี้เพิ่งนั่งพิมพ์ข้อสอบอัตนัย 3 ข้อเสร็จเตรียมส่งแล้วพรุ่งนี้
ล็อคหัวข้อ