กองทุน agriculture - tisco

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
theesuda
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

:roll: ท่านใดมีข้อมูล ขอความเห็นเกี่ยวกับกองทุนนี้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
A man from the Islay

โพสต์ที่ 2

เห็นครับ...........เห็นว่าบวกไปแล้ว 40% กว่าๆจากหกเดือนครับ.........เห็นแค่นั้นเองครับ รอผู้รู้มาตอบเหมือนกันครับ
zen

โพสต์ที่ 3

A man from the Islay เขียน:เห็นครับ...........เห็นว่าบวกไปแล้ว 40% กว่าๆจากหกเดือนครับ.........เห็นแค่นั้นเองครับ รอผู้รู้มาตอบเหมือนกันครับ
เห็นมาจากไหนเหรอครับ

ตอนนี้  NAV as of 04/07/2008 = 10.9243  หรือ +9% เอง

40% น่ะ ต้องเป็นของ FAM แล้วล่ะครับ
โพสต์โพสต์