ให้มันรู้กันไปเรื่องความเร็ว ADSL

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

ให้มันรู้กันไปเรื่องความเร็ว ADSL

โพสต์ที่ 1

วันที่ 1 กุมภาพันธ์ เดือนหน้า เพิ่มความเร็วเป็น 1 จิ๊ก

ดูซิ ว่าจะเร็วขนาดไหน

อิอิ
dosty
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

อาจเร็วมากจนขายหมูได้ทันเวลา.....ฮา :lol:
The girl's too young to sing the blues.
ภาพประจำตัวสมาชิก
OChiCkeN
Verified User

โพสต์ที่ 3

1 กิ๊กเลยเหรอครับพี่

แล้วผมจะตามทันไหมครับพี่ ผมแค่ 256 เองอ่ะ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 4

ปีหน้าผมว่าความเร็ว 1 Gbps ยังต่ำเกินไปครับ หันไปดูรอบประเทศๆสิครับ Japan Korea ไปกันเท่าไหร่แล้ว ไทยยังคลานอยู่เลย ผมเปลี่ยนมาใช้ ADSL เพราะคิดว่าคุ้มกับค่าโทรศัพท์ครับ
ล็อคหัวข้อ