ขอสอบถามเกี่ยวกับการขึ้น XD หน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
neotano14
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอสอบถามเกี่ยวกับการขึ้น XD หน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่าถ้าจะหาข้อมูลว่าวันนี้จะมีหุ้นตัวไหนขึ้นเครื่องหมาย XD บ้าง
จะต้องตรวจสอบจากที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

ผมโพสไว้ให้ดูแล้ว ในกระทู้ข้างล่างนี้

http://www.thaivi.com/webboard/viewtopi ... c&start=90
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
007-s

โพสต์ที่ 3

http://www.set.or.th/set/calendarofeven ... country=TH

นี่ของตลาดแจ้งค่ะ

:D
tainara
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

วันที่ขึ้น XD วันแรก ขายที่ราคา ATO ได้ปันผลไหมครับ เช่น PTT
sirivajj

โพสต์ที่ 5

tainara เขียน:วันที่ขึ้น XD วันแรก ขายที่ราคา ATO ได้ปันผลไหมครับ เช่น PTT
ได้ครับ
What do you mean.?
Kao
ผู้ติดตาม: 23

โพสต์ที่ 6

sirivajj เขียน: ได้ครับ
ไม่ได้หนิครับ
"Price is what you pay. Value is what you get."
โอ@
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 7

ขายใช่ไหมครับ ไม่ใช่ซื้อนะครับ

คนขายได้ปันผลครับ
คนซื้อไม่ได้
_________
Kao
ผู้ติดตาม: 23

โพสต์ที่ 8

โอ@ เขียน:ขายใช่ไหมครับ ไม่ใช่ซื้อนะครับ

คนขายได้ปันผลครับ
คนซื้อไม่ได้
ผมอ่านผิดครับ :oops:
"Price is what you pay. Value is what you get."
tainara
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 9

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์