BBL

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา1
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

BBL

โพสต์ที่ 1

:roll: หุ้นเพิ่มทุนBBL มาแรงแซงไปไหนหมดแล้ว

จำนวนหุ้นเพิ่มทุนที่เสนอขาย384,349,800หุ้น มูลค่าที่ตราไว้หุ้นละ10บาท

จำนวนหุ้นส่วนเกินที่เสนอขาย 57,652,400หุ้น มูลค่าที่ตราไว้10บาท

ราคาเสนอขายนักลงทุนในประเทศ หุ้นละ79บาท
ราคาเสนอขายนักลงทุนในต่างประเทศ หุ้นละ88บาท

ติดต่อขอสั่งซื้อก่อนรู้ราคาตั้งแต่อาทิตย์ก่อน
วันนี้โทรไปขอคำตอบ บรรดาพนักงานบอกขายหมดแล้ว
ขายหมดก่อนวันเปิดขาย

เหลือเชื่อคนไทยรวยกันมากเลยนะนี่ อิอิ
[/b]

ผู้สนใจสามารถจองซื้อได้ที่....

ผู้จัดการจัดจำหน่ายและรับประกันการจำหน่ายหรือตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ

ระหว่างวันที่ 15-16 ธันวาคม 2546

(แต่วันนี้11หมด ซะแล้ว

ประเทศไทยโปร่งไสตั้งแต่ผู้จัดจำหน่ายถึง กลต.

ขอชมจากใจจริงครับ ขอแสดงความนับถือ)
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
บุคคลทั่วไป
ผู้ติดตาม: 0

BBL

โพสต์ที่ 2

งง ครับ

หุ้นจอง หลายตัว ก็ ไม่มี ข้อมูลให้

ถามแต่ว่า จะ จองไหม ไม่จองก็ไม่ง้อ ซะอีก ครับ

ที่นี่ ประเทศไทย ครับ ตลาด มีความโปร่งใส จน มืด มองไม่เห็นอะไร ครับ
CEO

BBL

โพสต์ที่ 3

ยังดีกว่าหุ้น pp นะครับ

เอิ๊ก ๆ
พอหุ้นวิ่งไปใกล้พีคแล้วขายให้พรรคพวกเพื่อนฝูงกันในราคาถูกๆ ได้กำไรไปมากกว่า 100 % โดยไม่มีความเสี่ยง
CEO

BBL

โพสต์ที่ 4

BBL= แบงค์กรุงเทพ ไม่ใช่แบงค์ขอนแก่นนะครับ
KKB = ขอนแก่นแบงค์

เจ้าสัวปรัชญาคงต้องย้ายมาอยู่กรุงเทพแล้วครับ

*ขอแซวหน่อย*

ผมเห็นในญี่ปุ่นเขามี ragional bank อยู่ทั่วไปหมดเลยครับ
ไม่รู้เขาคิดกันอย่างไร
เอก...

BBL

โพสต์ที่ 5

อ้าวเฮียเรารู้ราคาขายแล้วเหรอครับ

แล้วงี้ถ้าเรารอวันหุ้นเข้ามาจะซื้อได้ต่ำกว่ามั้ยครับ(ผมคิดว่าอาจได้ถูกกว่าราคาจองนะครับ ไม่มีเหตุผลมันเป็นความรู้สึกนะครับ)
TOMOKI
Verified User

BBL

โพสต์ที่ 6

ถ้ามันเหลือให้เราจองที่ 79บาทพอเข้าตลาดมีสิทธิ์หลุดจองได้
ดีแล้วละครับที่ขายหมด ซื้อในตลาดแพงอีกนิด
แต่ได้จำนวนหุ้นตามต้องการ ไม่ใช่แค่เศษหุ้น
และค่อนข้างชัวร์ด้วยว่า หลุด 79บาทยากมากครับ
ล็อคหัวข้อ