welcome to Thai Value investor.com

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

welcome to Thai Value investor.com

โพสต์ที่ 1

:lol:
ยินดีต้อนรับสู่สถานที่ใหม่ที่เราสามารถ พูดคุยกันตามประสา Value Investor
มนตรี
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ไวมากเลยนะครับ :shock:
ประจวบ คุณทรงเกียรติ

โพสต์ที่ 3

ผมอ่าเจอในsettrade พออ่านจบก็รู้สึกว่าใช่เลยครับที่เคยคุยๆกันไว้ว่าจะมีสถานที่ที่เอาไว้คุยในคอลงทุนเดียวกัน :D ยังสงสัยว่าจะสมัครสมาชิกกันยังไงครับ และ คอลัมม์ต่างๆเช่นการลงทุน แนะนำหนังสือ updateกันบ่อยแค่ไหนจะได้เข้ามาเช็คข้อมูลเป็นระยะครับ
คณะผู้จัดทำ

โพสต์ที่ 4

:D ขอบคุณมากครับสำหรับคำถามของคุณประจวบ

ตอนนี้สามารถเข้ามาใช้ message forumได้ตามสบาย หากอยากเป็นสมาชิกก็สมัครได้ครับ ส่วนคอลัมต่างๆ จะพยายามปรับปรุงให้ได้อย่างน้อยอาทิตย์ละครั้ง แนะนำหนังสือจะเพิ่มเติมเมื่อได้รับข้อมูลจากหนอนหนังสือของกลุ่มครับ
ส่วนสมาชิกต้องการทราบเรื่องใดสามารถแจ้งมาให้คณะผู้จัดทราบได้นะครับ และจะรีบจัดหามาเสนอให้ครับ
นักดูดาว

โพสต์ที่ 5

ดีมากๆเลยครับ :D สนับสนุนๆๆๆๆ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

ดีใจจังเลย ในที่สุดก็เกิดแล้ว เฮอๆๆๆ :twisted: ขอแจมด้วยคนนะครับ
ครรชิต ไพศาล
ผู้ติดตาม: 54

โพสต์ที่ 7

ผมได้ไปอ่าน ที่คุณ มนตรีไปแนะนำ Web ไว้ใน Settrade.com รีบแวะมาเยียมชม ถูกใจ มากครับ อยากรู้จักทีมงานมากครับ อยากได้ Web แบบนี้มานานแล้วครับ

เพื่อนๆ มากันเร็วๆทั้งนั้น ทั้งคุณ mon monney,น้อง นักดูดาว ,คุณ ประจวบ คุณทรงเกียรติ ,คุณgenie และ คุณ มนตรี ยินดีที่ ได้รู้จัก เพื่อนๆ ทุกคนครับ

หวังว่า จะเป็น Web ที่รวม ของ Value Investor พันธุ์แท้ ได้มาคุยกันถูกคอ นะครับ

รัก เพื่อนๆ ทุกคน
LOSO
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 8

**
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 9

ตามมาด้วยอีกคนครับ :lol:
คณะผู้จัดทำ

โพสต์ที่ 10

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ ใครมีอะไรแนะนำขอให้บอกมาได้เลยทีมงานพร้อมสนองตอบครับ ส่วนคำถามของคุณ ครรชิตที่อยากรู้จักทีมงาน เอาไว้สักระยะเราจัดมาพบปะพูดคุยกันดีไหมครับ
คุณครรชิตทำทีทีมงานติดตามผลงานของคุณ ดีมากเลยนะครับเข้ากับแนวคิดของเราคือ where to share the knowlage together ครับหากสนใจจะเสนอผลงานก็ติดต่อมาได้เลยนะครับ
thasobsao

โพสต์ที่ 11

สวัสดีครับ พี่ ครรชิต และ เพื่อน ๆ ชาว value Invester ทุกคน. ผมเห็นพี่ครรชิต post ในเวบ เลยขอตามมาด้วยครับ

เราคงได้แลกเปลี่ยนและเรียนรู้ เรื่อง value Investment Technique ในอนาคตอันใกล้ :lol:
ยังไม่ได้สมัครครับ

โพสต์ที่ 12

thanwa
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 13

ขออภัยครับ เข้าป่ามา 3 วัน
ตามไปหาอ่านที่ settrade ก็หาที่พี่ครรชิต กล่าวถึงไม่เจอ
ใครช่วยเฉลยทีครับ :?:
ล็อคหัวข้อ