ตลาดหุ้นจะเป็นยังไง ถ้าเกิดสงคราม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ninga
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ตลาดหุ้นจะเป็นยังไง ถ้าเกิดสงคราม

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ พี่ๆทุกคน

ผมอยากทราบว่า ถ้าเกิดสงครามอิหร่านจริง ตลาดหุ้นจะเป็นไงบ้างครับ แล้วหุ้นกลุ่มพลังงาน เช่น ptt pttep top ยังจะดีอยู่ไหม  และมีหุ้นตัวไหนที่ดีขึ้นสวนทางบ้าง ( มันจะมีมั้ยนั่น   :roll:  )

ตอนเกิดสงครามอิรัค ผมยังเด็กอยู่เลยไม่ทราบครับ  :cry:   รบกวนพี่ทุกๆท่านช่วยเล่าประสบการณ์ให้เป็นวิทยาทานทีครับ

ขอบคุณครับ  :D

แบบว่า ผมกลัวอเมริกาบุกอิหร่าน เหมือนบุกอิรัคอะครับ  :cry:
ninga
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เอ  ผมต้องไปตั้งใน forum มือใหม่หัดลงทุนรึเปล่าคับ  ถ้าโพสต์ผิดที่ขอโทษด้วยนะครับ  ถ้าผิดที่รบกวนผู้ดูแล ย้ายให้ทีครับ ขอบคุณครับ  :D
โพสต์โพสต์