VCD งาน Meeting

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Arito75
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

อยากเรียนถามว่า VCD งาน meeting จะมีจำหน่ายหรือไม่ เมื่อไร และราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 2

ทำไมคุณ Aristo75 ถึงอยากได้ครับ

เพราะถ้าเรื่องข้อมูลที่พูดคุยกันนี่ ถ้าได้อ่านกระทู้ของ น้องวิบูย์ จะได้ประโยชน์ครบในด้านเนื้อหานะครับ

เพียงแต่การประชุมในวันนั้นเราได้บรรยากาศครับ
Phayaoman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

จะได้เห็นว่าพี่ๆในนี้มีใครหล่อบ้างครับ พี่เจ๋ง ผมว่าถ้าทำวีซีดีก็ดีนะครับ
ประเภทพวกไกลปืนเที่ยงอย่างผมจะได้รู้จักหน้าค่าตาของพวกพี่ๆทั้งหลายไงครับ
VIB007
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

วันนั้น
ผมว่าพี่เจ๋งหล่อที่สุด (แต่มีลูกแล้ว)
คุณมน มาดเนี้ยบที่สุด
ส่วนผม โทรมที่สุดครับ

ผมว่าอย่าดูเลยครับ เดี๋ยวจะนอนไม่หลับ

อ่านในกระทู้แถวนี้ได้มากกว่าวันนั้นซะอีก

ผมไม่สนับสนุนการขาย VCD ชุดนี้ครับ
(เพราะผมโทรมสุดๆ)
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

จริงๆแล้วผมได้ส่งfileภาพบรรยากาศในงานไปให้ทีมงานup dateแล้วครับ แต่เห็นแจ้งมาว่าตอนนี้comโดนไวรัสเล่นงานเลยไม่ได้up dateอะไรเลย แถมที่สำคัญมีคนแอบอ้างชื่อผมส่งเมลไปให้ซะด้วย อย่าให้จับได้นะฮึ่ม :x
ล็อคหัวข้อ