โลกหมุนเร็วขึ้น อะไรกำลังจะตกเทรนด์บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
yoko
Verified User
ผู้ติดตาม: 8

Re: โลกหมุนเร็วขึ้น อะไรกำลังจะตกเทรนด์บ้างครับ

โพสต์ที่ 31

รถที่ใช้น้ำมันอย่างเดียวกำลังจะตกเพรนด์เพราะมันจะถูกแทนที่ด้วย
รถไฮบริด
รถไฟฟ้า
รถไฮโดรเจน
I_Jay
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: โลกหมุนเร็วขึ้น อะไรกำลังจะตกเทรนด์บ้างครับ

โพสต์ที่ 32

วันก่อนเห็นโฆษณา แอพjoox เลยลองโหลดดู เพลงเยอะมาก ใหม่ๆ เก่าๆมีหมด แยกหมวดหมู่เป็นเพลงฮิต เพลงเศร้า เพลงรัก เพลงเก่า มีเนื่อร้องให้ทุกเพลง มีเพลงสากลจัดชุดไว้เหมือนกัน หน้าจอสวยมาก จัดplatlistส่วนตัวได้อีก ที่สำคัญทุกอย่างฟรี มีช่องวิทยุเปิดเพลงอย่างเดียวอีกต่างหาก ผมว่ามีเดียที่จะหายไปหลังจากนิตยสารก็คือวิทยุนี่ละคับ ถ้าอีกหน่อยมี4g 5g ที่ราคาถูกลง การฟังเพลงออนไลน์สะดวกและเลือกเพลงที่ต้องการฟังเองได้ วิทยุและดีเจคงไม่จำเป็นอีกต่อไปแล้วละคับ