VI กลายพันธุ์

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
picatos
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 339

Re: VI กลายพันธุ์

โพสต์ที่ 31

oatty เขียน:ไม่เห็นได้ยินจากใครเลยว่า picatos มีหุ้นอะไรมั่ง
บอกหน่อยดิ อยากแป๊ก... :doi:
ไม่เอาพี่... กลัวบาป... :P
วันคืนล่วงไปๆ บัดนี้เรากำลังทำอะไรอยู่?
multipleceilings
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: VI กลายพันธุ์

โพสต์ที่ 32

picatos เขียน:
multipleceilings เขียน:...
เรื่องจะซื้อตามใครผมไม่ค่อยทราบเหมือนกันครับ แต่เรื่องว่าใครมีหุ้นตัวนี้อยู่แล้วอย่าซื้อนี่ถนัด :rofl: :rofl:
นั่งคิดอยู่ตั้งนานถึงบางอ้อ น่าจะหมายถึงผมนี่นา

:rofl: :rofl: :rofl:

ซื้อไปกี่ตัวแป๊กทุกตัว...

เพื่อนๆ ระวังนะครับ ถ้าได้ยินมาว่าผมมีหุ้นตัวไหนอยู่ แล้วเพื่อนมีด้วย อาจเป็นสัญญานเตือนที่อันตรายมากๆ ควรขายทิ้งให้หมดครับ...

:B :B :B
:bow: :bow: ฮ่าๆๆๆๆ มิบังอาจครับ ถ้าขนาดแบบคุณ picatos แล้ว มีตัวไหนให้ขายทิ้ง...............

คนที่ผมพูดถึงนี่แค่เห็นชื่อโผล่มาในกระทู้ก็ต้องเอา :wall: :wall: ซัก 20 ทีว่าทำไมเราตาถึงได้แค่นี้ :rofl: :rofl:

ถึงขั้นจับยัดไปใน triangulation model เป็น threshold ขานึงเลยครับ อิอิ (อันนี้ล้อเล่น... :mrgreen: )
M aterial catalyst
A ttitude & Perception
D isclipine