หุ้นที่ถือแล้วสบายใจ คุณมีไหม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 31

เยี่ยมครับคุณ LOSO ผมเฝ้านับมาตั้งนานว่าคุณ LOSO ถือกี่ตัวในพอร์ต ในที่สุดก๊อเฉลยครับ

อืม ผมถือเยอะกว่าหน่อย ก็เลยมีตัวที่ถือแล้ว "ไม่สบายใจ" ด้วย เช่นวอแร้นท์ ฮ่าๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
LOSO
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 32

**
นักดูดาว
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

ประทับใจเทคนิคพริ้วแบบพี่โลโซจริงๆ ติดตามด้วยความชื่นชมมาตลอด อยากจะเก่งเหมือนพี่จริงๆ รอบ AJ ผมใจไม่ถึงไม่กล้าเข้าตะลุมบอน ได้แต่กำเงินยืนดู

ขอยกย่องเป็นอาจารย์ใหญ่เลยครับ ในการมองทะลุเลยครับ พี่มาเวบนี้บ่อยๆนะครับ ที่ taladhoon มันวุ่นกันใหญ่แล้ว ไปพูดแนะมากก็เปลืองตัวครับพี่
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 169

โพสต์ที่ 34

ชอบเช่นกันครับ
สงสัยอยู่มานานแล้วเหมือนกันครับ
เรื่อง port ของพี่ LOSO
ดำมืดมานานวันนี้ได้รู้แล้วว่ามีกี่ตัว
จะติดตามวืบเสาะหาต่อไปครับ
ลึกลับดูมีเสน่ห์ดีครับ