โครงการ อาสาสมัครพิทักษ์เวปไทยวีไอ รับสมัครทีมงานครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 69

Re: โครงการ อาสาสมัครพิทักษ์เวปไทยวีไอ รับสมัครทีมงานครับ

Post no. 31

multipleceilings เขียน:ไม่ได้มาสมัครนะครับ แต่ มาให้เบาะแส

ผมเพิ่งเจอใน ukem... 3 คน น่าสงสัย มีเจตนาคลุมเครือ

xxx,xxx,xxx (คนนี้ผมเคย report ให้ mod ลบ post ไป เค้ามาบ่นตลอดว่าติดดอย แล้วอยู่ดีๆก็มา post ว่าเค้ากับเพื่อนขายหุ้นเป็นหลายๆล้านอย่างงี้อย่างงั้นไม่เอาแล้วแถมมาบอกว่าเหมือนหุ้นจะเจ้ง แต่วันถัดไปก็กลับมาเชียร์ ยังไง??)

ผมเอามูลบางอย่างแปะไว้ในห้อง ukem ลองไปดูกันครับว่ายังไง

ขอบคุณครับ รับทราบครับ คุณ multipleceilings :D
Last edited by MO101 on พฤหัสฯ. มี.ค. 31, 2011 9:22 pm, edited 1 time in total.
เหตุผล: ลบชื่อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
picklife
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: โครงการ อาสาสมัครพิทักษ์เวปไทยวีไอ รับสมัครทีมงานครับ

Post no. 32

multipleceilings เขียน:ไม่ได้มาสมัครนะครับ แต่ มาให้เบาะแส

ผมเพิ่งเจอใน ukem... 3 คน น่าสงสัย มีเจตนาคลุมเครือ

xxxxxx1, xxxxxxx2, xxxxxx3 (คนนี้ผมเคย report ให้ mod ลบ post ไป เค้ามาบ่นตลอดว่าติดดอย แล้วอยู่ดีๆก็มา post ว่าเค้ากับเพื่อนขายหุ้นเป็นหลายๆล้านอย่างงี้อย่างงั้นไม่เอาแล้วแถมมาบอกว่าเหมือนหุ้นจะเจ้ง แต่วันถัดไปก็กลับมาเชียร์ ยังไง??)

ผมเอามูลบางอย่างแปะไว้ในห้อง ukem ลองไปดูกันครับว่ายังไง
ครั้งหน้าผมว่าpmดีกว่านะครับ และอย่าพยายามโพสชื่อใคร กลัวจะเป็นดราม่า ขอบคุณครับ:bow:
เม่าน้อยคลำทางหาแสงไฟ