สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ พี่ๆ วีไอ ทุกท่านครับ ขอให้รวยๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
V_accy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ พี่ๆ วีไอ ทุกท่านครับ ขอให้รวยๆ

โพสต์ที่ 31

สวัดดีปีใหม่ครับ  :8)
itti_peak
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

สวัสดีปีใหม่นะคร้าบ ปีหน้าก็ขอให้ทุกท่านมีความสุขนะครับ

ขอให้รวยๆ สุขภาพแข็งแรงนะครับ
pegaxus

โพสต์ที่ 33

วาระปีใหม่นี้ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ชาว TVI นับถือ จงคุ้มครองให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีสติปัญญา มีความมั่งคั่ง และมีความโชคดี ตลอดปี 2552 นี้ สวัสดีปีใหม่ 2552 ครับ
Outside Investor
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน

โพสต์ที่ 34

สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ

ขอให้มีความสุขสมหวัง กันถ้วนหน้านะครับ
Dech
ผู้ติดตาม: 156

โพสต์ที่ 35

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ อะไรที่ผ่านแล้วก็ให้ผ่านไป ปีใหม่ก็เริ่มด้วยสิ่งดีๆปีใหม่

เมื่อเช้าไปตักบาตรและทำบุญมาด้วยครับ
ถ้าจำไม่ผิดเป็นครั้งแรกตั้งแต่ทำงานมาเลยมั้งครับ

ของให้สุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ทั้งกายและใจ ตลอดไปนะครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ภาพประจำตัวสมาชิก
kannicha

ขอให้ชาว TVI ทุกท่านประสบความสำเร็จในปีใหม่นี้ค่ะ

โพสต์ที่ 36

ขอให้ port +50% ขึ้นไป
ขอให้ สุขภาพ ร่างกายแข็งแรง ยิ่งๆขึ้นไป
ขอให้ ทุกๆคนในครอบครัว ทุกท่านมีความสุข
และสุดท้าย ขอให้คาถา VI ที่ได้รับจาก อาจารย์ทุกๆท่านใน TVI นี้ ย้อนกลับไปยังทุกๆคนที่ให้ความรู้ด้วยความจริงใจค่ะ
" รวยเร็ว รวยแรง รวยรวด รวยรู้เรื่อง รวยเรื้อรัง รวยๆๆๆ"
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 37

รูปภาพ
กระโจมไฟ

โพสต์ที่ 38

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
ขอให้มีความสุขกับชีวิตและการลงทุนนะครับ
:cheers:  :cheers:  :cheers:  :cheers:  :cheers:
Pu
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 39

สวัสดีปีใหม่ครับ :lol:  :lol: